Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini JK asiwe shupavu kama Rais Sata wa Zambia naomba Someni hii attachment!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RasJah, Oct 19, 2011.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hamna kitu
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona attachment, PC yako ina vibrate au??
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkubwa, mbona empty, why. Cheki up date ya antivirus yako ktk hiyo sipiyuu. Labda virusi vilishaitafuna!
     
  5. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo JK hawezi kuwa jasiri kama Sata wa Zambia.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu iattach tena hiyo kitu mkuu
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    not comfirmed by mods..
     
  8. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani sana wanaJF kwani nilikuwa nime-attach hako kanondo toka Citizen ambako kanaelezea jinsi Rais Sata wa ZAmbia anavyoyashughulikia masuala ya zambia mojawapo ni kupindua au kubadilisha maamuzi ya kuuza benki ya kibiashara kwa makaburu, nyingine ile kuwafuta kazi viongozi wa ZRA-Zambia Revenue Authority na kuwafuta kazi DC kama 72 ambayo politicians na kuwaweka academicians. Lakini kesho nitapost tena hako kanondo. Huo ndio urais safi siyo JK anapata kugugumizi katika decisions.
     
Loading...