Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hati za Muungano zinakuwa siri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zanzibar huru, Jun 2, 2012.

  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi inapofikia hatua mpaka mwanasheria mkuu wa serikali kusema kuwa hajui hati za muungano zilipo si uhuni au mnaonje au hii nayo iundiwe tume?
     
Loading...