Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA isifutwe???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by CHAI CHUNGU, Sep 3, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Binafsi nachukizwa na hali inayoendelea Tanzania ya machafuko yanayotokana na maandamano na vurugu za kisiasa(CHADEMA)
    Nikitolea mfano wa mauaji yaliyotokea jana Iringa kwa kumpoteza mwandishi wa habari.......kwa upeo wangu mdogo naona kwamba hili lingezuilika ikiwa kama wananchi na wafuasi wa CHADEMA wangetii amri ya police hili lisingetokea.
    Nadhani JK alitangaza zoezi la sensa kuendelea mpaka tar08 mwezi huu,sasa ilikuaje mpaka CHADEMA wakakaidi amri hii?
    Kwa hili mie napendekeza hiki chama(CHADEMA)kifutwe na wanasiasa wake wanaonyesha kutokuwa na uzalendo wafungiwe kujihusisha na siasa milele.
    Huo ni mtazamo wangu tuu masela msijenge chuki.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii forum sio ya wasela! Ujinga ujinga peleka fb.
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    alafu kikishafutwa unatakaje?.....
     
  4. Lait noir

    Lait noir Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye 'redi' umemaliza kila kitu, hatuna cha kuchangia tena maana hamna sababu kuwa na mjadala na machizi
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Thank you M/mungu akubariki!
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitafutwa chama, si wanachama. CCM hamtakuwa salama, tutaanzisha CHAMA kipya M4C
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sio tuu we una upeo mdogo ni mpumbavu haswaaaaaaa...na nina hisi unatoa tigo kwa washkaji zako
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huo ***** kawaeleze masela wenzako, huku hakuna masela.
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha ni jinsi gani watz tusivyo na shukurani kwa wazazi wetu,yani mzazi kakulea leo umekua unaanza kumkashifu.Ama kweli ni laana inayotutafuna sasa kwa vifo vya M4C!!
     
  10. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni heri ungesema lifutwe jeshi la polisi, utendaji wao hauna tija sana kwa sasa.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,256
    Likes Received: 11,611
    Trophy Points: 280
    Nadhani unawasilisha hoja kwa hao masela wako.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kibaraka mkubwa wa Riz one pumbavu kabisa........ubwege.......... peleka WAMA HUKO KWA MAMA SALMA NA MEMBE WENU....MNGESEEEEEEEEEEEEEE
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa jibu lako la hekma mkuu!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ntashangaa sana kama mods watakuacha bila kukupiga ban!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    CDM ni chama cha amani na hakiwezi kufutwa. Ifuteni SSM ambayo ndilo chimbuko la migororo, fujo na mauaji. SSM ni kandamizi la demokrasia. Sijaona mahali hata siku moja CDM wameleta fujo!!! Polisi wa Chama cha Maujai ndiyo wanasababisha fujo wakishirikiana na wale mamluku wa SSM ndani ya CDM!!! Kwa hiyo kama tunataka demokrasia Tanzania ni lazima SSM ifutwe na mwenye nguvu ya kuifuta ni wapiga kura. Elimu kwa wapiga kura ni muhimu na SSM inaogopa CDM kuwa sasa inafundisha elimu safi ikiwemo kupata wanachama. Badala ya SSM nayo kutafuta mbinu ya kutandaa ambayo ni salama wao wanatumia nguvu ya mauji na vitisho.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    mandieta, nenda kaanze kukifuta wewe.Unamsubiri nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngojawe nupeop mdogo kama wewe watakuja mbadilishane mawazo
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kichaa kinaanzaga hivihivi
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Great!
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Utulivu na amani ya kweli vitatawala Tanzania mara CCM itakapofutwa! Tendwa zingatia maadili na professionalism ya kazi yako!!
     
Loading...