Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini binadamu ni wagumu sana kuchangia mambo ya kidini??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mujumba, Mar 8, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchungaji alikuwa anafanya harambee ya ujenzi wa kanisa,waumini wakatoa jumla ya 75,000/=.wakaja watekaji wakateka kanisa na wakachukua fedha zote waumini walizokua nazo na wakapata jumla ya 8milion na wakampa mchungaji afanyie ujenzi huo,sasa cha kujiuliza kwanini hawa watu walibaki na pesa zote hizo mfukoni(It is based on true story)
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DUH,haya kweli yanatokea kwenye michango ya dini
    tatizo nahisi ni hali duni ya maisha,pia watu kutokujua vema somo na maana ya utoaji,na hatubalikiwi kwa kua hatutoi.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jee watu wakitoa kila kitu kanisani watakula kwa mchungaji jamani? Zilizobaki mifukoni ni kwa ajili ya matumizi mengine mengi muhimu kama kusomeshea, kula, kupata moja baridi, nk
     
  4. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka baada ya kuvamiwa na majambazi waliyusachi na kutukuta na shilingi laki 2. Hicho kiasi milioni 8 u ekizidisha sana
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo hao viongozi wa dini wetu wenyewe ni wasanii
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ya Mungu mpe Mungu, Ya Kaisari mpe Kaisari,,, Mungu nimempa roho yangu tayari. Kaisari (maisha) ili kukabiliana naye nahitaji pesa, kujitibu, elimu, kula, kuvaa n.k
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wasanii kivipi mkuu??
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Dini..!! ni biashara bandugu!! there is a big money in God`s business now days.. mimi kama muafrika sina dini
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kutokuwa na dini?
     
Loading...