Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani mie sio mtanzania au!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngomicom, Oct 28, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu, juzi niliposti ombi langu la patch/ key ya internate adownload Manager (IDM) lakin kimsingi sijapata taarifa yoyote toka kwenu. Tafadhalini sana siku ilobaki kwangu ni kesho, naomba msaada wenu wadau ili nami niendelee kuwa sehemu ya utandawazi. Naachia e-mail address yangu ili kufanikisha kunitumia, ngomicom2004@yahoo.co.uk,:sleepy: Mungu awabariki sana

     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Peleka kule Tech Forum mkuu.
     
Loading...