Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwangu mimi Jumamosi ni njema! vipi wewe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Jul 30, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwangu ni nzuri maana nipo ndani tu natafakari wiki imeishaje. Kawhisky kwa mbali, kula na mziki wa jamaica! Karibuni kama kwako weekend haiendi endi.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ipo safi....
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me naumwa kidogo
     
Loading...