Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Salva at el: Ikulu kutumia email ya yahoo, na hili nalo lipo mahakamani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, Jul 19, 2012.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi ikulu yetu na hawa akina Salva na hili la kutumia email ya yahoo nalo lipo mahakamani? nasema hayo kwa maana sasa hivi hawa magamba kila kitu ambacho hawajatekeleza sababu inakuwa ni kuwa kwa sababu suala hilo lipo mahakamani. Sasa nauliza na hili nalo lipo mahakamani??????



    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Hawa nikuwatumia ma-spams kibao hadi ikolapsi
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Kuhusu hii issue, mtafute member Game Theory amelipigia kelele toka 2008/09
     
  4. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe mia kwa mia, nainza kazi hiyo leo, kuna zile spam za kuuza dawa za kuongeza nguvu za kiume na kukuza naniliu, ninazo nyingi nitawafowadia.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Govt. Docs kept in u.s
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ina mambo mengi ya ajabu sana!
     
  7. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salva msimamo ni huo huo hawa host wetu wengine ndio memba wa JF hukawii kukuta mambo ya ikulu kwenye gazeti la ijumaa. Yahoo hiyo hiyo ndio maana hata usalama hawana website
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Hapana hapana usiofanye hivyo, pale wapo wateja wengi sana wa hio kitu mpwa
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitaka wasema @jf.com? tehe tehe tehe.
    Naona kama wewe ni mgeni sana katika masuala ya it.
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo wewe na ukongwe wako kwenye I.T unaona ni sawa ikulu kutumia e-mail address ya Yahoo??
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huwezi hata siku moja top gov secrets ukatumia yahoo..kuna watu wanajua kuhack sitashangaa issue zote za hii nchi washington(white house) wanazijua maana emails zote za serikali zinapitia marekani..
     
  12. l

    luckman JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    silly government!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    What a Shame yaan email za ikulu lazima ziende Usa ndo irudi bongo are we safe then?
     
  14. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    So,tunaongozwa na marekani yaani email za nchi hadi zipitie huko,hataaari
     
  15. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sio tu kupitia bali zipo kwenye server ya yahoo ambayo ipo chini ya usalama wa taifa la marekani, ndio maana habari za dhaifu kuhongwa suti n.k wanazijua maana si walikuwa wakiandikiana? Katika hili mie nipo salama kuliko ikulu ya Tz.
     
  16. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kazi kwenu TISS kwani ndomoja ya majukumu kuakikicha habari zote kuhusu nchi hii zinakuwa ni kwajili ya watz na sio mataifa mengine. Leo hii FBI, CIA na mengine yanaweza kuingia kwenye hizo server mbalimbali nakutafuta habari lkn ss bado tumelala. Kazi tunayo vijana kulikomboa taifa letu.
     
  17. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwahiyo mafaili tu kweli serikali dhaifu
     
  18. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kova, Makinda naomba muingilie nahili halipo mahakamani?
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Naona hili lasubili Bajeti ya ikulu ipite
     
  20. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwa hili kwa maslahi ya taifa sio sawa ikulu kutumia yahoo kwa kuwa kila kitu kiko exposed kwa usalama wa taifa marekani ,kwani hawa jamaa wa tiss hawalijui hili na wanafikiria nini kuhusu hili .
     
Loading...