Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mwakyembe: Uwanja wa Ndege DIA Hauna ulinzi, Omba omba wavamia...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlaleo, Sep 23, 2012.

  1. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Takribani miaka miwili hivi tokea niache kuwaona askari polisi wakifanya ulinzi au patrol katika parking za uwanja wa Ndege wa Mwalimu Nyerere Dar Es Salaam Sasa hivi imekuwa n Hatari zaidi Jana tu tarehe 22/9/2012 saa tisa alasili nimeshuhudia Raia akilalamika kuwa Kaibiwa Nembo ya Gari lake aina ya BMW ya upande wa Mbele huk akilalamika na kushangaa kuwa hata Sensitive area kama uwanja wa Ndege kuna Wakora.. Nilistaajabu na kusogea kwenda kushuhudia wizi huo...

    Mdau aliamua kwenda kuripoti kwa wahusika area ya Parking Japo wahusika walisikitika na mhusika mmoja akasikitika huku akilaumu Kutokuwepo kwa ulinzi wowote hapo uwanjani na akisema wamesharipoti sana kwa viongozi kuwa ulinzi unahitajika sana eneo hilo, basi kwa unyonge akaondoka huku akisema naenda kuwaita Polisi kwani wao ndio wahusika wa usalama hapo uwanjani...huku akilalama kuwa polisi wanakimbilia ndani ya uwanja na wanadeal na wageni waingiao tu huku nje wakiacha mtajuana wenyewe. Pamoja na jitihada zake kuwatafuta polisi waliopangwa kwenye hilo lindo kushindikana akajisogeza pembeni hadi walalamikaji wakachoka kusubiri na kuondoka zao huku wakilalamika sana...

    Hili ni jambo la kusikitisha sana kwani mwezi wa saba walipandisha gharama za kupark gari hao nje ya uwanja kutoka tsh 500 hadi Tsh 1000 sioni sababu zozote za kuwafanya askari au uongozi kushindwa kjuweka ulinzi.. Bila kusahahu kuna Omba omba wanazunguka hapo kwenye Magari yanapo park na hao omba omba huwafuata abiria na wawasindikizaji na wageni kuwaomba chochote kitu nilikuwa na wageni kutoka Ne walisikitika sana kwa hali hiyo kwani ilaleta Bad image ya Tanzania...

    Naomba Waziri akemee hili au auadabishe uongozi wa DIA kwani Umelala usingizi wa Pono...
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii ni aibu kwa kweli, sijui Tanzania tunaweza nini maana hata eneo kama uwanja wa ndege ambalo ni muhimu sana kwa usalama wa nchi sasa limekuwa holela. Je sisi wananchi tunaweza kusema tupo salama? hivi sasa vibaka na vishoka ndio wenye nguvu.

    Maeneo mengine muhimu nayo hakuna unafuu, tumeshuhudia hivi majuzi tu, wenzi wakishirikiana na polisi walikuwa katika harakati za kufanya wizi mkubwa sana, baada ya kushitukiwa asikari aliyefanikisha kutengua wizi huo ametekwa na wezi wanatishia bila kuwaachia waliokatwa na wao hawatamwachia askari wa bandari waliyemteka. Hapa ndipo tulipofikia, na bado tunaimba Tanzania nchi ya amani, huenda mimi uelewa wangu wa amani ni tofauti na viongozi wa Tanzania.
     
  3. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Inawezekana Polisi walishamsusia siku nyingi waziri husika pale alipotoa tangazo kuwa kunawatu wanataka kumuua so wamemsusia kila kitu
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi hatuhitaji polisi kila mahali lazima tutumie ile dhana ya polisi jamii na ulinzi shirikishi kama wanavofanya Switzerland so tumeanzia uwanja wa ndege wa DIA tuone kama dhana hiyo itafanikiwa
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natatizo kila kukicha sijui haya mambo yatakomea lini wallah
     
Loading...