Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mh. Lyatonga Mrema.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msnajo, Jun 14, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mh natanguliza salam zangu kwako. Kwa muda mrefu umeweka historia nzuri ya uwajibikaji kama mpinzani wa ukweli. Japo msimamo wako haueleweki sana hadi watu wanahisi kuwa wewe ni mbomoaji wa upinzani badala ya kujenga. Na hata umekuwa mtu wa kung'ata na kupuliza na ukawa vuguvugu! Kuna hili swala la posho za wabunge, ambapo kimsingi zinaonekana kuwa ni mzigo kwa Watanzania na imeshauriwa na baadhi ya wabungu zifutwe ili kiasi hicho cha bil 900 kielekezwe kwenye huduma za jamii. Ukiwa miongoni mwa watumishi wanaonufaika na hizo posho wakati una mshahari mkubwa wakutosha kukidhi mahitaji hujasikika kwa lolote haza kufutwa kwa hizo posho! Inadhihirisha wazi kuwa nawe huna msaada sana kwa wananchi kwani una mind hiyo miposho. Tafadhali hebu toa msimamo wako tujue kuwa huna undumilakuwili. Samahani kama huu ujumbe utakukera, ni kwamba bado ninakutambua na ningependa kutambua uwepo wako bungeni Hh. Kwa mwana jf yeyote nawe unaruhusiwa kuchangia hii mada. Asanteni
     
  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aache posho afe....
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Yuko kimaslahi zaidi,hawezi kuitema posho huyo.
     
  4. A

    Anyambilile Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise biashara imechanganya hawezi kuacha, alisha sema alikuwa amefuria sasa amerudi
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Lyatonga alisema hizo posho amezikuta na yeye anazichukua tu maana hao walioziweka walikuwa na maana yao
     
  6. s

    smz JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mrema hawezi kuacha posho nyie, labda wamuue, Yaani mzee wa Kiraracha kweli aseme sihitaji hii poso wacha iende Vunjo kwa wapiga kura wangu??!!, Lo napata taabu kidogo.

    Inataka moyo wa uwajibikaji kukataa pesa. Wenye uthubutu huo ni wabunge wa CDM tu, hawa ndo wana uchungu na maisaha ya waTZ. achana na kina Mrema, kwanza kura alizopigiwa zilikuwa za "huruma" tu.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,405
    Likes Received: 9,106
    Trophy Points: 280
    Hivi uliyeuliza swali hujui kama Mh. Mrema ni Mchaga?
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pumba nani ambae ajui kuwa mrema ni mchaga ,labda utujuze wewe ni wawapi?
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    alisema bungeni aendi kubeba zege
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    What's so special kama akiwa Mchagga?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    akale wapi.
     
Loading...