Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwaheri Regia Mtema

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 17, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Makamu Wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal na mkewe Mama Zakhia Bilal, wakitoa heshima za mwisho kwa mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalum kupitia CHADEMA, marehemu Regia Mtema, .
    [​IMG]
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na mkewe Mama Tunu Pinda, katika Viwanja vya Karimjee jijini Dar es Salaam
    [​IMG]
    Askari wa Bunge wakishusha Jeneza katikagari kuelekea mahala palipoandaliwa rasmi kwa ajili ya shughuli za kuaga.
    [​IMG]
    Askari wa Bunge wakibeba Jeneza kuelekea mahala palipoandaliwa rasmi kwa ajili ya shughuli za kuaga.
    [​IMG]
    Askari wa Bunge wakibeba Jeneza kuelekea mahala palipoandaliwa rasmi kwa ajili ya shughuli za kuaga.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa CHADEMA, Willbload Slaa, akitoa salama za rambirambi.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA, FreemanMbowe, akitoa salama za rambirambi.
    [​IMG]
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, akitoa salama za rambirambi kwa niaba ya Serikali.
    [​IMG]
    Spika wa Bunge, Anne Makinda, akitoa wasifu wa mare hemu katika shughuli zake za kibunge na salam za rambirambi kwa niaba ya Bunge.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chadema Dkt. Slaa na mkewe josephine wakiwa bize wakichati na simu 'sare sare' wakati wakiwa katika shuguli hiyo ya kuaga mwili wamarehemu.bila shaka walikua wana update jamiiforums.[​IMG]
    Wengine pia walikuwa bize katika kunasa matukio ya shughuli hiyo, kama anavyoonekan mdada huyu, ambaye kivazi chake tu kilikuwa gumzo .
    [​IMG]
    Baadhi ya watu waliohudhuria shughuli hiyo.
    [​IMG]
    Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mama Zakhia Bilal, Mke wa Waziri Mkuu, Mama Tunu Pinda, Waziri wa Afrika Mashariki, Samuel Sitta na Naibu Spika wa Bunge, Job Ndugai, wakiwa katika shughulia ya kuaga mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalum CHADEMA, marehemu Regia Mtema, aliyeagwa leo katika Viwanja vya Karimjee jijini Dar es Salaam. Regia anatarajia kuzikwa kesho nyumbani kwao Ifakara.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisalimiana na kuagana na Tundu Lissu, Vita Kawawa, pamoja na baadhi ya wananchi waliohudhuria shughuli hiyo.mia

     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P dada yetu Regia.
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamani picha za wana JF na sura zao wapi. Nataka nimuone rejao!!
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rest in peace Regia,u wil remain in our hearts,u had enough love for all of us:tanzanians and the world in general,
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    rip regia
     
  6. K

    Kurwa B New Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Regia.May Almighty God grant you with eternal life.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nipo kati ya hao unaowaona.
     
Loading...