Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yaliyomkuta Dr. Mwakyembe ni wazi kuwa tulidanganywa kifo cha Dr. Balali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Feb 20, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa naamini kuwa mafisadi wana nguvu.

    Kwa sarakasi tunazopigwa na serikari ya JK na viongozi wa chini yake ni waongo sasa naamini kuwa kuanzia ugonjwa wa Dr. Balali hadi kifo ni senema wanazocheza mbele ya Wadanganyika.

    Kwa mfano JK,Pinda,Makinda,Manumba nk wore ni sarakasi hakuna anayesema ukweli wote ni vigeugeu na tusahau hata siku moja kuwa watajiuzuru Kama wananchi ni njia gani tuitumie ili kuwawajibisha?
     
  2. M

    Ma Tuma Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijawahi ona maiba wa mtu maarufu kama balali kwamba hata katika picha usionyeshwe.kweli tumepumbazwa.na aliyetuloga watanzania kafa.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    balali is still alive!
     
  4. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sijawahi kuamini kifo cha balali!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    kwani mwakyembe amekufa??
     
  6. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ulikuwa hulijui.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Napita tu maana mate yamenikauka
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yule jamaa anayependa kusafiri safiri alimwita Balali siku moja Magogoni, sijui kilichoongelewa ila ilikuwa ni very private meeting, Othman, Zoka na vigogo kadhaa wa CCM walikuwepo. Alipotoka kwenye hiyo meeting, "hakuonekana tena" mpaka "kifo chake".
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    walisema alikufa kwa ngoma, naye aliacha ujumbe kuwa walipanda ndege na Rostam akampa kitu chakula baada ya hapo walipofika nairobi akaanza kuumwa. Aliamua kwenda USA ndio wakamwambia amelishwa sumu kali
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe bado unaamini serikali ya Jk?wenzako tulishaacha hata kusumbuka na sarakasi za kila leo.Tunasubiri 2015 tuipunish ccm
     
  11. i

    iduda Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania ndugu zangu tunaoweza japo kuingia kwenye JF tusipende kuongea bila matendo. I think its prime time to act, tuwafanye wale ambao hawana awareness wapate, tuanze zoezi hili kwa nyumba; ndugu kwa ndugu; mtu kwa mtu; familia kwa familia. I hope kwa kufanya hivi tutakuwa tunalisaidia Taifa, instead of keeping complaining while the country heads to unknown place. Words without actions especially to a person who does not even leasen to you is hopeless. Lets act tuache kuwa Taifa la walalamishi from the TOP to grassroots.
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    paka kesho; balali hajafa
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...nadhani mpaka sasa, ila kesho hatuna uhakika mkuu.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tunakuza mambo pasipo sababu ya msingi ya Dr Bilali yamefikaje hapa? ni kuongeza chumvi mwishowe chakula hakitalika.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    kuna watu wanaongea na mamlaka kama vile una mawasiliano na Balali. Tupe namba yake na sisi tuthibitishe
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Balali hajafa ila kwa kuwa nyie ni wadanganyika mnadanganywa tu.
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mie sijalogwa!!Nina akili zangu timamu na ndio sababu sijaamini!!Kwa hili la Dr Bilali ntakuwa Tomaso tu!
     
Loading...