Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa barabara ya KAWAWA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 8, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau mnaotumia barabara ya kawawa,hasa kuanzia maeneo ya MOROKO HOTELI KUELEKEA MOROKO YA OFIS ZA EATELI,leo nimeona kampuni ya STRABAG imeanza kuichakata barabara kwa ajili ya mrad wa mabas yaendayo kasi,,,,nahis kutakua na folen kama ile ya morogoro road,zoez hilo nimeliona limeanza leo,so mtakaoitumia barabara hii mjipange tu na folen,kwa sasa nadhan wamefika KINONDON KWA MANYANYA
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani, nimepita jioni hii nikashangaa tu, hata kutoa taarifa TBC1 hakuna!

    Kesho ni mwendo wa saa 5.00 alfajiri.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mchakato umeanza tangu asbuhi ya LEO
     
Loading...