Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watu wa SINGIDA NA ARUSHA.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kichomi, Dec 9, 2011.

  1. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu.poleni na kazi ngumu ya kusherehekea miaka 50 migumu
    Kuna kitu kinanitatiza sana kichwani nadhani wenzangu mnaweza kunisaidia, nimetembelea bar nyingi kanda ya ziwa wahudumu wanaohudumia wengi ni wa kutoka ARUSHA NA SINGIDA na wanahudumia huduma zote, sasa naomba wenyeji wa mikoa hiyo au wazoefu wanaoijua wanisaidie,JE KATIKA MIKOA HIYO WAKINA DADA WENGI WANAPENDA KUSOMEA UBAMEDI?ni hilo tu nataka kujua.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hao wa kutoka arusha ni wa kabila gani haswa manake arusha yapo makabila mchanganyiko mengi sana. Wengi sio wazaliwa wa hapa. Hebu fafanua mkuu.
     
  3. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa meru mkuu.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Ingetakiwa uwatake radhi wenyeji wa mikoa ulizotaja radhi kwani inaonekana una DHARAU sana na ulilosema siyo kbs kwani Mi nimeshatembea karibu kila mkoa ila sijawahi kuona kama ni watu toka mikoa tajwa hapo juu ndiyo wanaitumikia kazi hiyo,Mi kama mimi ningependa uwatake radhi haraka sana wenye hao la sivyo tafakari tena upya ndiyo uje humu.
     
  5. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeishafanya utafiti hasa mikoa ya kanda ya ziwa,we uliza mtu yeyote atakwambia kina dada wa mikoa tajwa ndio wanasifika kwa hiyo kazi.
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watu hawaamini kuna bar moja iko Geita inaitwa CLASSIC pub hapo wamejaa top.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    red and bold: Hebu fafanua hii maneno tafadhali.
     
  8. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wako fit sekta zote full service unapata mkuu.
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Na ukishajua itakusaidia nini?huna la maana la kufikiria?
     
  10. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujua kitu/vitu kuna faida nyingi sana,sijui we mwenzangu unasemaje?
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    umesema umeona wengi wanauza bar na kutoa huduma zote,sasa unataka kujua nini zaidi?kwamba wanalipwa kiasi gani?au wanatumiaje fedha hizo? Sipati logic ya hii thread,zaidi sana imekaa kiudhalilishaji,either ututajie hilo kabila lako lisilo na waa,lenye malaika watupu tulijue
     
  12. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mmekutana karne ya 21 mnazungumzia ukabla, mnachat kkabla, Lol
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Sisi huku kwetu kigoma karibia kila bar mabamed ni ni wahaya, watu kutoka bukoba, karagwe nk. Kama huamini nenda bar maarufu hapa kigoma kama KIZOTA, BREAKPOINT, MASANGA GARDEN nk, ujionee.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Maleria haikubaliki .
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa maeneo ya Geita,Mwanza,wenye mabar huwa wanatangaza kabisa kwa wateja kwamba wanaleta wahudumu wapya kutoka mikoa husika.
     
Loading...