Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasiomjua BENJAMIN MKAPA, tafadhali soma hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcheza Karate, Mar 20, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    (1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

    Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

    Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

    (3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

    (4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

    Nawasilisha!
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mbona hujaweka mazuri ya mkapa?
    Utakuwa na chuki binafsi.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayemuonea. Kuna uongo hapa jamani.
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye aliyetoa amri ya kuwafukia wachimbaji wadogowadogo kwenye mgodi wa bulyankulu kuwapisha wachimbaji wakigeni.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mazuri ilikuwa ni wajibu wake kuyatenda, ndio maana alichaguliwa na umma wa tanzania na Nyerere kumpigia kampeni. Tunasema ambayo alikosea kwa makusudi!!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna raisi au kiongozi yeyote duniani ambaye hana damu ya mtu/watu mikononi mwake?
    Kwa wengi, mkapa alikuwa msafi mbele zao, ila kaharibu tarehe 12.03.2012 alipoingiza na kuiga maji taka politics.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nashukuru nimeyafahamu mabaya yake, je ana mazuri yeyote? nauliza hivyo kwasababu nimepata tetesi kwamba Kikwete pamoja na ukweli kwamba anaiua nchi kiuchumi eat ana mazuri kafanya sembuse Mkapa?
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja anabeba msalaba wake. makosa ya JK hayafanyi ya BWM yawe halali!!
     
  9. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    BWM is my hero hata mumpake tope kiasi gani he will always shine.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimependa ulivyojibu hapa!..
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Alimuua mkurugenzi uwt Amran Kombe waziwazi!wauaji wamesamehewa
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Peleka uzushi wako kule, hili ni jamvi la GREAT THINKERS bwana mdogo! Lako tumelibaini! Kwa kifupi JK hasafishiki kwa mtindo huu!
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yes..shining with his dirty mad..
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo mleta thread angeweka bayana kwamba anazungumzia mabaya ya mkapa.
    Inavyoonekana mabaya ya mkapa ni machache(4) kama yalivyowasilishwa na mleta thread.ni vyema tungeweka mazuri ya mkapa ili tujue kwa ujumla alifanya mazuri au mabaya.tuanzie kwenye historia yake mpaka leo hii tuone.
    Hizi ni chuki binafsi na wivu wa kitoto.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hujui kuwa kosa moja baya hufuta mazuri yote?
     
  16. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaangalia idadi au sio mashik?
     
  17. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cjui!bt kwa uelewa mdogo ninao,no one z perfect.Kama katiba ingeruhusu,WANAINGIA ULINGONI,nani achukue rungu kati ya aliye nalo na aliyepita!Kwa aliyepisha(NDIYOOOO..) za mafuriko.Naic yuko smart at least!
     
  18. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inaelekea ni mtindo wa kiuandishi, huwa hakuna sababu ya kuandika mazuri. Ndege ikiruka na kutua salama siyo habari bali ikianguka. Mkapa ndiye chanzo cha tatizo la UMEME Tanzania. Aliwaogopa wafanyakazi wa Tanesco walipomuambia ana "nduguye Net-group Solutions" hasa walivyomwambia Mwaga Ugali Tumwage mboga, alizira, akaliacha TANESCO. Leo hii tanesco ni bomu. JK Akitaka ataweza tatua. GAWANYA SHIRIKA LA UMEME, UZALISHAJI, UTANDAZAJI UMEME MSONGO MKUBWA NA UINGIZAJI UMEME KWA MATUMIZI. Binafsisha shirika vizuri serikali ibaki na hisa kidogo.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama wewe unayajua si useme? Yeye anayajua mabaya, ucha kuwa jingalao.
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Kama kuna zuri hata moja alilolifanya mkapa tuliishamlipa kupitia mshahara wa kila mwezi. Tena hadi leo analamba mshahara huku wezi aliowaleta wanapora rasilimali. Ndo maana alipata laana ya kuto produce
     
Loading...