Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake na wanaume kuhusu kusoma sms za mpenzi wako au kupokea cm yake je ni haki au tamaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Aug 4, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nimeshuhudia ndoa nyingi zinavunja kwa 7 ya cm ..wanawake kwa wanaume wote wanaumizwa na mapenzi kwa 7 ya cm kama unapenda mke wako au mume wako kwa nini ufutilie mpaka kwenye cm ,sms kwa wanaume hata Biblia imetuambia tuishi na wanawake kwa makini sioni haja kufutiliana hadi kwenye mitandao kama mnapendana kila mmoja amwamini mwenzako hata cm ya mpenzi ikiita ukiwepo huna haja ya kufutia au sms imeingia unaisoma utaumizwa kila siku !
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umeona eeeeeeh....! ukitafuta ushahidi kwa bidii utaupata tu
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kinachoendelea hapo ni kugombana na kulaumiana mara wrong number oooh nimeshamkataa hanisikii kwa nn umize kichwa ungeacha usingeumia au msingea achana girlfrnd wangu namwambia ukwl fanya uhuni lakini nisijue nkigundua ntajua la kukufanya hata sms ikiingia kwenye cm hagusi hata mm cm yake sigusi tunaheshimiana unaweza kumchunga mwanamke wewe!
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama huna kifua bora usiguse simu ya mwenzi wako, wala usijarib kuingia kwenye fb account yake coz hatar ya kupata magonjwa ya moyo ni kubwa.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kifupi ni kwamba pindi unapoamua kupekenyua simu ya mwenzi wako ni sawa na kuwa umechoka kuishi nye sasa unatafuta sababu ya kuachana tu!
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    nina haki ya kujua kam napendwa kweli na kama kweli mpenzi wangu yupo fully commited to the relationship....kama waona huwezi kuwa muwazi na mambo yako basi haupo tayari kwa mahusiano.
    jambo lingine watu wanakosea...wee kama unataka openess usishike simu yake wee weka mazinga ambayo wewe ungependa yawepo kuhusiana simu...kwa mfano unakuwa very care free na simu yako wee mwache aishike apekue atakavyo hivyo tayari nilishamtega kwa sababu itamlazimu nae awe free na simu yake maana akiwa anaficha ficha tuu tayari itakuwa rahisi kwa mie kujua sumthng is up. in short..wewe anza kufanya vile vitu ambavyo unataka viwepo katika uhusiano wako...yeye kama anakupenda atafuata njia lakini kama mzushi atashindwa
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama huna njia za panya hamna shida ashike tu hata akiamua kukaa nayo siku nzima no presha. kama kuna vimeo ndo hapo lazima utakuwa na hofu. mi huwa naamini kuwa kama umeamua kuingia kwenye relatioship kwa uamuzi wako ww na unampenda mwenzio huna sababu ya kukosa uhuru, mwache ashike kama upo clean kwake hatakupata ila kama ndo mtu wa kuchovyachovya ndo hapo sasa presha kibao
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Kila mtu apokee simu na sms za kwake!
     
  9. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No sio gud idea ,utajitia pressure buree
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    saa zingine hatupekui wala kugusa simu....ila unakuta alikuwa anatuma sms kwa kimada wake....bahati nzuri kakosea ikakata kona ikaingia kwangu.....hapa nafanyaje......?
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwambie ajichagulie adhabu ambayo itakuwa ni fundisho for the rest of his life
     
  12. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    By Preta:
    Saa zingine hatupekui wala kugusa simu..ila unakuta alikuwa anatuma sms kwa kimada wake..kwa bahati nzuri kakosea ikakata kona ikiingia kwangu..hapa nafanyaje....?
    Ukishagundua ukweli kama huo unamwonya kwa mara ya kwanza kama atakuwa mwelewa nadhani hatarudia tena usipaniki na kumtukana unamwelewesha au unamtumia kwa unarepy kwa kutumia number zako then unanyamaza kimya hapo atajiuliza maswali mengi sana huyu mume nimekosea amenyamaza kimya atanifanyaje nkirudia tena ...nawashangaa sana wanafutiana mpaka kwenye mitandao ya kijamii unajitesa mwenyewe..
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hapa ulimanisha Jambazi ni jambazi tu c ndio
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni haki au tamaa! It depends.
    Si busara kupokea au kupekenyua SMS za mwenzako bila ya kupata consent yake. Lakini kuna mambo kadhaa yanayo prompt mme/mke kupokea au kusoma SMS za mwenzake iwapo atapata access ya kushika simu ya mwenzake.
    Mfano:
    1. kwenda bafuni/chooni kila mara ukiwa umebeba simu yako.
    2. Kutoka nje kila mara kwa ajili ya kupokea simu.
    3. Kawaida ya kufunga simu uwapo na mwenzio na mambo mengine yanayofanana na hayo.
     
  15. m

    maswitule JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa unahaki ya kuja juu, hakika si vema kufuatilia simu ya mmeo au mkeo na huwa najiuliza kama tumeweka utaratibu wa kutoshare simu na mwenzangu akategea nimetoka akaona meseji mbaya na akaja juu si busara, ila yule ambaye amekiuka makubaliano ndiyo anatakiwa kujiwa juu jamani.
     
Loading...