Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tuu.... Ushauri wenu tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mdoe, Dec 27, 2011.

  1. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mabinti wawili, A na B.

    A ana sifa zifuatazo.
    1. Ni mchapakazi, anapenda sana maendeleo
    2. Anajali kiasi, na ni mwaminifu sana katika mahusiano.
    3. Ni mzuri kiasi. ( putting everyting together)
    4. Kwenye mapenzi hayupo sana. (mnaweza mkakaa hata miezi 6 bila kuduu na haulizi, ila ukitaka anakupa na sio mtundu kabsa)
    5. Unaaweza usimfurahie sana mkitoka wote out.

    in short, kwenye maendeleo ni 90%, kwenye mapenzi ni 10%.

    B. ana sifa zifuatazo.
    1. Hayuko serious sana na Maisha. (sio mtafutaji kiviile)
    2. Hajali sana, na katika mahusiano ni kaugonjwa kamoyo kama unamfuatilia.
    3. Ni mzuri kuzidi A.
    4. Kwenye mapenzi yuko juu sana. Anajua nini mwanaume anataka katika tasnia ya mapenzi.
    5. Anavutia sana kutoka nae out coz ni mcheshi, na mtundu sana.

    Inshort, kwenye maendeleo ni 30%, kwenye mapenzi ni 70%.

    Mtu yuko njiapanda. Maendeleo katika familia au furaha katika maisha??

    ushauri tafadhali.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atafute C
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    afuate anayempenda obvious ni mmoja tu
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi A ni mzuri sana,huyo B ni presha kwa maisha ya sasa ina maana ukikwama jua kwamba anaweza kukuumiza.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimeipenda iyo
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    lazima kuna C au D!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watu wanahangaika kutafuta wake wa kulea familia afu yeye anaremba mwandiko hapa.!!

    Au anaringia kwamba nina wife material namchanganya na mitoko material

    bora atafute C wenye akili waoe A

     
  8. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli ... amesema kwa wanaume tuu, wewe umefuata nini huku
     
  9. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hiyo ndio hofu pekee aliyonayo. Ila, anapenda sana kuwa na B na anahisi akitetereka kiuchumi, B atamtosa.
     
  10. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna zaidi ya A na B.

     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa Dada Mkuu,

    Mie wangu ni A,

    Haya mazaga zaga ya B, C na D naweza kuyapata kwa malipo ya papo kwa papo au mkopo!!

    Babu DC!!
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hUYO MAN NI UNDER 18?AKILI MUKICHWA!
     
  13. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshauri mchague A sababu mambo yamapenzi unaweza mkafundishana na kumjenga kisaikolojia akawa kwenye njia yenyewe kuliko huyo kicheche B
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Sikujua kama na wewe ni wa kiume:photo::photo:
     
  15. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ujumbe naufikisha kama ulivyo. Ngoja ni print kabisa. ctaki kuchakachua.


     
  16. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    lol! huyo A coz hayo ya mapenzi na ucheshi atamtengeneza tu na ataweza labda na yy awe hajui hayo mambo ya mapenzi.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Fanya makosa mengine lakini usifanye kosa kwenye kuoa/kuolewa,itakuvurugia future nzima,ingawa watu huwa wanasema wako wengi me naona kama ni upotoshaji tu.
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    A mkuu!,familia kwanza hayo mengine ni extra tu!
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Note: Maendeleo katika familia huleta furaha katika maisha. Fikiria una furaha katika maisha, ghafla unaumwa au mwanafamilia akaugua na kwa kuwa wewe siku zote ni kujirusha tu, hata akiba huweki ina maana utashindwa kwenda au kumpeleka hospitali matokeo yake furaha katika maisha itatoweka. Lakini kama una maendeleo, hata kama mfukoni hakuna senti ni rahisi kukopesheka si una rasilimali bana. ...Tafakari........ Chukua hatua...
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu ni rahisi sana mchukue A kama nyumba kubwa na B small house..
     
Loading...