Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana Serengeti: Mbunge wetu ametusaidia nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MUIKOMA, Aug 6, 2012.

  1. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda sasa tangu tumchague Dr. Kebwe kuwa mbunge wetu lakini sijui hadi sasa katufanyia nini cha kumkumbuka. Huyu bwana naona hata lugha ya kiswahili kajifunzia ukubwani. Kwa yoyote mwenye kuyajua mema yake kwetu atujuze
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu waliopo Mugumu watatupati majibu sahihi. Ila fitina na majungu ni mengi sana katika siasa za huko Serengeti.
     
  3. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atarudisha twiga waliobebwa na serikali ya handsome,kuweni na subira ameshaanza mchakato,tayari amepata mkandarasi kwa ajili ya kazi hiyo
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    omulaghanu oyo, hana cha kutusaidia
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Omuturutumbi Oyo. Hana jipya. Tunakuja kuchukua jimbo hilo.
     
Loading...