Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaouza maji na pick up Zao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitope, Jan 13, 2012.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima waheshimiwa!!,
    Kuna mabingwa flani huwa wanauza maji kwa wananchi, huzunguka na Pick Up zao na matenki ya 1000lt. Nawahitaji
    kama wamo humu ama unawajua naomba kontakt zao.
    Ni vizuri kama nitapata wale wanaozunguka mitaa ya kigamboni na vitongoji vyake.
    namba za simu nitawasiliana nao ama please ni Pm.
    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Sorry mie siwezi kukusaidia mkuu. Ila nilitaka kujua tu, kwa mfano hilo tenki la 1000 lt maji hayo yanauzwa kwa shilingi ngapi siku hizi?
     
  3. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi nilikuwa nataka kuanzisha hiyo issue ya kusambaza maji kwa maeneo ya kigamboni embu nipe data kamili za bei mnanunua vipi maji?
     
  4. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi hata sijui wanauzaje but last kuuliza jamaa mmoja alikuwa anapita ile toroli na madumu yake ya lt20. iyo ilikuwa 250 shilingi ya kikwete. hao wa magari kwa kweli sijui wanauzaje. Ila mimi nawatafuta kwa ajili ya kizee changu huko mitaani kinataka kuwauzia wao kwa jumla.
     
Loading...