Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaofunga mizigo dubai

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Anyisile Obheli, Jan 24, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safirisha mizigo na al-marma clearing & forwarding
    kuagiza magari na mizigo mbali mbali kwa usalama
    na bei nafuu na uaminifu wa hali ya juu hebu tujaribu
    huduma zetu uone, kwa maelezo zaidi fika mtaa wa msimbaz
    na lindi kituo cha mabasi ya temeke kilwa road dar es salaam
    duka limeandikwa leza electronics simu no +255(0)773711919
    na
    +97150 8522237-suleiman
    +97155 4742948-suleiman
    +97155 9301359-fred
    unangoja nini amua sasa !!!
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nayo ni habari nashukuru kwa taarifa.
     
Loading...