Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa 'kitchen party gala'...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Oct 21, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Enyi wanawake mliobahatika kuhudhuria hapo Diamond, Mwanamke mwenzenu huyu, ameshindwa kuwa nanyi katika hiyo kitu mnaiita " KITCHEN PARTY GALA'. Yeye yupo Matombo Morogoro, alisikia kwenye matangazo tu kuhusu hiyo kitu, alivutiwa na alipenda kujua huwa mnafundishwaga nini huko kwenye "Gala" lakini ameshindwa kuwa nanyi.

    Nauli kutoka alipo kwenda na kurudi ni zaidi ya kiingilio na kwa muda wakumaliza mafundishio hayo (Saa Nne Usiku) ingemlazimu achukue gesti , ila amesikia
    ticket zilikuwa zinauzwa shear illusion mlimani city; 8020fashions sinza Mori,Shekinah garden mbezi makonde,Tsn supermarket mikocheni,born 2 shine MwengeTra,Jackz cosmetics kinondoni na bei ya Ticket ni tsh 30,000 .

    Katika hilo alisikia pia kuna wengine ambao wanaruhusiwa kununua meza. Ameona hii inawahusu zaidi wanawake wenye nazo, waishio Dar Es salama tu, wasomi na ambao pengine ndoa zao zinahitaji msasa.

    Labda kwa wenzako mlioenda mwaweza kusaidia kumpa yale yaliyojili huko,wanauwafunda kwenye nini??

     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Awasiliane na dina marios atapata msaada zaid aweza tembelea blog yake inaitwa dina marios kwa contact zake.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vipi Ciello....ulihudhuria??

    Mie nimeikosa jamani......karoho kananiumaje???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani ndoa yako inahitaji msasa? Pole mwaya, endelea kusugua na mchanga taratibu itaanza kung'aa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ngoshwe, kwani si ni ya wamama alone?
    Unataka silaha za kivita ziwekwe wazi? Muambie next tyme akija umuombee accomodation kwa maxence. Mie ntampa kiingilio na wewe gharamia nauli. Wivu wangu hauruhusu kumuaccomodate.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amenilalamikia shemeji yako..anasema wanawake wanatengana, kwenye mazuri wanakula wasomi na wale walio mojini tu, yakiwabana wanasema wanatetea wanawake wote Tanzania lakini cha ajabu hata wale wanaoishi nayo majumbani kama "ma Hausi geli" hawawashirikishi.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nasikia walitoka saa 6 usiku, nawasikia wadada hapa job waliokwenda wanasimulia, kuliwekwa mpaka godoro la watu kujifunzia kufyonza!!! kungwi alitoka kenyaaaaaa, kazi ipo, na ndio kwanzaaaa watu wanaachika kila kukicha! haya mliokwenda tiririkeni basi!
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rafiki kwa nini na wewe hukuhudhuria? huhitaji msasa weye?
    angalia kwa makini, makungwi weeengiiii walishaachika tena wengine mara kadhaa..................... akili kichwani
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haata....!!!!!
    Mie sitafuti msasa wa ndoa yangu..........ila nilitamani tu kuwasikiliza hao wanasaikolojia .
    Nilivutiwa na zile highlights za aunty Sadaka!
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mama lwakatare huwa ana siku ya wanandoa kanisani kwake! lakini na ye kaachika siku nyingiiiiiiiiiiii, wangemuitia aunt sadaka ainusuru ndoa yake. kazi ipo, mi hata hizo kitchen party za kawaida si kwamba huwa nakwenda kuchukua maujuzi, la hasha, huwa nakwenda maana unakuta ni rafiki wa karibu au ndugu, na mara nyingi nakuwaga na uji wa kungu mapemaaaaaaaa kwenye thermos yangu, sitaki ugomvi na mtu! mautundu mtu huwa nayo, sidhani kama mtu hufunzwa yale makitu, tena ukiwa mbunifu mwenyewe ndio kabisaaaaaaa! FP mzima weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umepotea shost, upo??
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nipo besti,
    Sema tu twapishana majukwaaa....
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mie mzima my dear friend cacico
    umesema kweli kabisaaaaaa, UTUNDU HAUFUNDISHIKI, tena hadharani! lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. f

    fergusonema Senior Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni biashara tu jamani hakuna cha nini wla nini wemelundikana magubegube walioshindikana ,kungwi mwenyewe ndoa imemshinda atamfundisha nini mwenzie,ni biashara tu hakuna impact ya hiyo kitu kwe ndoa
     
  15. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitche Party gani hadi mtoto wa miaka 18 anaruhusiwa, mradi jinsia ya kike WIZI MTUPU........

    Ni njia mojawapo ya kutulamba hela

    Heri yake aliyoko Matombo anajilia Magimbi yake kwa raha zake

    Mwambie hamna jipya yote ya zamani

    WAJINGA NDIO WALIWAO
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    biashara tu mujini hapa!
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh!mlivyoiponda.nakumbuka niliwahi kuhudhuria semina moja ya vijana padri akatuambia huwezi kumfundisha mtu jinsi ya kufanya ngono kwani hiyo kitu ni nature so wanaofanya hivyo ni wapuuzi.lakin smtimes unakuwa curious kujua whats going on na si vibaya kusafisha macho.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama yupo matombo na kashindwa hela ya nauli???atapata wapi hela ya internet?au kuna cafe huko??
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Story za kila siku mjini hizo mamii. Ndoa haina copy and paste. Kuna mwanaume bila kumvutia bhange mambo hayaendi. Ilimradi muelewane, anajua wife ni mwehu nikimchezea hapa ataniadhiri.
    Ulishawaza kiingilio na budget?
    400 pplex 30,000 wanadaka 12,000,000 ukifanya catering na budget ya kitchen party hapo milioni 4 inatosha. Mgao wa 8 m chezeiya?
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol, kuna group fb la wadada, siku wakamuhoji kungwi kumbe she is 23, aliolewa na 19 yrs of age. Niliacha hata kucomment! Kha!
     
Loading...