Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakulima ambao gharama za kilimo imekua komoa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kijiti, Jun 23, 2012.

  1. Kijiti

    Kijiti Senior Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama unasumbuka na bei za mbolea ambazo ni bei juu na kemikali kibao,njoo uonyeshwe mbinu mpya ya kutumia ambayo haihitaj mbolea za kemikali bali utayari wako.
    kwa maelezo zaidi wasiliana na: 0716262046 au 0752926199
     
Loading...