Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakazi wa moshi tu! NATAFUTA KAZI YA KUJITOLEA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtendakazi, Aug 14, 2012.

  1. m

    mtendakazi Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa mkazi wa moshi anayejishugulisha au anayefanya kazi kwenye organization yeyote inayojishugulisha na ustawi wa afya ya jamii aidha katika kutoa elimu au kufanya research naomba anipe taarifa ya wapi walipo ili niweze kufka sehemu husika na kuona kama kuna uwezekano wa kupata nafasi ya kujitolea mdogo wangu ambaye kitaaruma ni daktari.
     
  2. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
Loading...