Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada tu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Feb 2, 2012.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    Okoa mahusiano yako kwa kuepuka maswali ya kipuuzi kama haya....

    1. Uko wap?
    2. Wafanya nin?
    3. Huli leo?..

    .. Mengine mwayajua wenyewe.. Yanatukera. Take care.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hujafika nyumbani mpaka sasa. Uko wapi mbona kelele sana. Nani huyo kakupigia simu? Msg imetoka wapi?
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko na nani? Unafanya nini?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntauliza hadi naingia kaburini
    nayeye ruksa kuuliza atakalo
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukishindwa kujibu hayo maswali basi humpendi mwenzio! Naamini kama unampenda mtu utapenda ajue uko wapi na unafanya nini na nani! Huo ndo upendo ninaojua! Kama hutayajibu basi utakuwa msaliti mkubwa! Mwenye mapenzi au upendo wa kweli atatamani asikie sauti ya mwenzie kila wakati!
    Nikimpata atakaekuwa ananiuliza hayo maswali nitamganda kama nta!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe nawe. . .
    Sasa usipomuuliza ili:
    1. Ukae mkao wa kumpokea. .
    2. Ujue lolote likitokea. .
    3. Ujue nini cha kumwandalia . .
    . . atajaliwa na nani mwingine?

    Usiwe mzembe kwenye mahusiano. . tumia akili.
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante!
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatizo sisi nasi si wakweli. Tunaweza kuishi na mtu usiyempenda just because anacho tunachokipenda na kikipotea kwishne
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kisa cha kufa na kijiba cha roho?
    Kama anaye mwingine aseme
    afuate taratibu aoe

    roho itauma ila ntazoea

     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapa tatizo ni kuwa wanaume wengi tunashindwa kutofautisha kupenda na kutamani msichana! Kama msichana ulienae ulimpenda kweli wala hayo maswali hayatakukwaza milele! Tupunguze makengeza ktk kufanya maamuzi ya mke/ mme!
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kujua mwenzi wako alipo ni muhimu sana. Na km ataamua kuniacha simply because nimemuuliza hayo maswali basi hakunipnda kwa dhati na pengine ananicheat somewhere.

    Those are simple and very caring questions.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    kisa?
    Mie nitauliza tu!
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    ...wife.. Nasafishaa kucha saloon HONEY.!
    ..mume.. Ok dia..!

    ....daaamnn
     
  14. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa ni kwamba wanawake ni viumbe wa ajabu sana. Wanasikiliza NUSU, wanaelewa ROBO, lakini wanaongea mara MBILI. Sitaki kabisa maswali ya kipuzi, nitakuzaba mabao na kukupa kibano kama mbwa mwizi.
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umba binadamu wako ambae atakua kama jiwe haulizi lolote, au tafuta gubegube ambae hana upendo kwako thus urud home au usirud, ye kwake wala haimsumbui, by duin dat u wont hear those inevitable question 4 truly gals hu loves u 4 real..tc
     
  16. C

    Chabo JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    "Leo utarudi mapema au utachelewa mume wangu!?"
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    Men r always gud 2 them..! Girls
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Basi we utakuwa unacheza sana mechi za nje!!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuhhh Data bana .. sasa tuulize nini tu ??
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Who's the b*tch looking at you as if she knows you?
     
Loading...