Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wa arusha na moshi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dibbo, Aug 4, 2011.

  1. dibbo

    dibbo Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaotaka soda ya Azam cola ctn moja ni sh 6000 inakua na chupa 12 zenye ujazo wa nusu lita,na azam malta ipo ya flaver ya apple na pinaplle inakaa chupa 12 kwa ctn na ina ujazo wa nus lita bei ni sh 8500 nipigie number 0767366367
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280

    upo maeneo gani?
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo azam cola mchanganuo wake ukoje?manake mimi nilionjaga zinaladha kali sana?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Tukishakutana humu jamvini ni zaidi ya ndg na bila shaka weka mambo hadharani bila kuweka nukta. Anguka full 2kupate.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mkuu mimi nipo arusha lakini c hitaji hizo juice za azam, mimi natumia fresh juice za matunda kutoka hapo muheza tanga
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Nawe KOMANDOO! Jamaa katoa elekezo tu! Na hukutaka kujua mimi na wewe tunatumia nini ni kwmb kama unapendezwa na Cola ya Azam we mwangukie mchizi mfanye biashara hataki hata kujua unatumiaga ipi. Mi nahisi nawe unatuoshea humu jamvini tu kwa Fresh! Hebu nipatie upatikanajiwa hiyo Fresh yako.
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ndio maana hata mitihani watu hufeli unaulizwa hili wewe hujibu kitu kingine,jamaa amesema anauza soda za Azam wewe unasema huhitaji juice za Azam,na hajauliza kama kuna anayetumia juisi za matunda ya kutoka Muheza,kuchamba kwingi mwisho unatoka na kimba la .......
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    KOMANDOO anashosema ni kweli ni vizuri kunywa juice fresh za matunda,manake hawa wafanyabiashara wanauza products zao wanachanganya madawa na sidhani kama yanafaida yoyote kwenye mwili wa binadamu.Ushauri mzuri ni kula matunda fresh badala ya kukimbilia kunywa haya machemical.
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona gali sana kuna kamtaa wanauza rejereja @500 sasa ukiniuzia 6000 kwa ctn mi nitauza sh ngapi??
     
  10. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    thanks tutakutafuta
     
Loading...