Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa viongozi na wapenzi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gerald, Mar 13, 2012.

  1. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa kumetokea malalamiko mengi hususani chaguzi ningependekeza yafuatayo;

    1. Wabunge wote wa CDM na viongozi watiifu wote ndani ya chama washiriki kwenye kusimamia kura katika vituo vyote vya kupigia kura hii itawasaidia kutotokea kwa mbunge kurubuniwa (rushwa) au udanganyifu wowote ambao kila siku tunausikia hapa.

    2. Hii itaweka wazi kuwa ni kweli CCM huwa wanacheza rafu, kusaidiwa na nec,uwt or police? Kwasababu kama wanawatisha wasimamizi wenu au kuwaonga sidhani kama wataweza kufanya hivyo kwa hao wabunge au viongozi wenu.

    3.Hii italeta taswira yoote ya hayo tunayosikia hapa jf ili baada ya uchaguzi na majibu kutoka tujue ukweli ni upi.

    Nawakilisha.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,990
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    Inaweza kuboreshwa, kimsingi hili wazo lina mashiko!
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunawashaur wakabe hadi penalti maana haya magamba hayasomeki!,na tena C....c...m wanazid kushuka daily!,hatutaki matapishi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri!
    Kama wengi wao wameweza kuja siku ya Uzinduzi wa kampeni, kwanini wasiweze kuwepo siku moja ya kura?
    CDM kuna wabunge zaidi ya Arobaini, na hawa wangepangwa kwenye vituo NYETI vya kupigia kura, naamini ukombozi ungeonekana!
    Sasa hivi hata MKIWA NA MUNGU hawa jamaa wa ccm hawamwogopi Aisee!
     
  5. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tayari huo Mpango upo,,,,vijana machachari wa pale Arumeru na Arusha watasimamia kwa kila kituo....Kwenye kata watasimama wabunge
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani mleta post umesema kitu ambacho ni kizuri na kinamantiki bkoz kwa kufanya hivi kutawafanya magamba washindwe kuwaonga hawa kuliko kuweka watu wenye njaa inakuwa ni virahisi kuhongwa na magamba. Tanx mleta mada.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wasiwasi wangu ni idadi ya wabunge waliopo na idadi vituo vya kupigia kura
     
  8. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kila kata inawezeka.na sio wabunge tu hata viongozi wa juu wahusishwe.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na mawazo ya Mdau, lakini just imagine Karatu huu mwaka wa 20 CDM inashinda tena hadi madiwa na wenyeviti wa vijiji, kikubwa hapa ni kuwaelimisha waTZ wawachukulie pesa zote wanazowapa kama rushwa na mwisho wa siku wawatose tu.

    Mimi nakubaliana na mawazo yako lakini tuna sehemi kibao waTZ walilinda kura mpaka siku tatu hakinakutoka kituoni mfano Ubungo. Kawa Arusha mjini Mwana nk.

    Tuwape watu wetu facts kwama matatizo waliyonayo hayaishi hata kwa kupewa rushwa ya milioni moja, bali kwa kuweka misingi bora
     
Loading...