Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ufanisi wa 47% serikali ijieleze kwa nini iwe hivyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Jun 18, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wajameni kama ufanisi wa opprass kwa mtumishi ungekuwa 47% ni lazima angejieleza kwa nini hajapata B au A? Kama ni uwazi basi mimi nataka serikali ionye uwazi wa sababu kwa nini imeshindwa kutekeleza miradi ya maendeleo?
     
Loading...