Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wasaidizi wa rais wangu wameongezeka siku hizi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Sep 8, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Majuzi ndugu JK rais waa Nchi hii alikuja Mlimani City kufungua kikao cha makandarasi walio kutana eti kutafakari miaka 50 ya Uhuru wa Nchi hii na maendeleo ya kazi yao .Nilishangaa kuona kwa mara nyingine akiwa na wasaidizi kibao zaidi ya yule body gurad wake .Nikauliza jamani rais wangu nij muoga kiasi hiki ? Wakasema s muoga bali kuna mlinzi huyu umuonaye na kuna daaktari na wasaidizi wengine kwa kuwa rais afya yake si njema .Nikasema mbona kunaa ambulance kwenye msafara wa Rais wakasema yes kwa kuwa mkuu hajisikii vyema .Kwa kuwa sipendi vitu vya kubuni nimeona nije kuuliza hapa .Je hali ya mkuu wangu wa Nchi ni njema au wale walio nieleza waliniingiza choo kichafu ?
     
  2. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui tunaongozwa na mission town??
     
  3. K

    KANAN Senior Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyo mkuu wa nchi ni lazma awe na wasaidiz wake wote...hujui alipo yeye ndo ulipo TZ, wapo wataalam,washauri,walinzi,nk. Hiyo hoja co ya msingi tusipoteze mda kuijadil..mbna rais wa congo DRC ana wasaidiz kibao au hujawah kuona msafara wake?
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna mabodyguard, madaktari (MD), madaktari (ndumba), makuwadi, wa kumbebea suti za akiba, wa kumshikia simu zake ...
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya kwa yeye kupata hivyo vyote as long as he is doing his job which so far he hasn't done.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wapo wa kumshikia suti akinunuliwa na vidume vya kiarabu
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    mwita25 na ww ni mapacha nini?
     
  8. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwani huna habari wiki hii hii kuna waathirika walijitolea kunywa kikombe cha babu wakasema watathibitisha baada ya miezi mitatu kama sikosei walikuwa 7 wamesema wote wamepimwa wamekutwa navyo hakuna aliepona hata mmoja!
     
  9. mjeledi

    mjeledi Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taratibu waheshimiwa.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,455
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Na wa kumchaguli vitu maalumu
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Una hatari mkuu.
     
Loading...