Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini simchagui Jakaya Mrisho Halfani Kikwete hapo J'pili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 25, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    1. Kabadilisha mfumo wa CCM
    a. Yeye yuko kwenye kundi la CCM JK Family
    b. Kamati kuu ya CCM kwa sasa ina wajumbe wawili tu (JK na Mama Salma)
    c. Halmashauri ya kuu ya CCM ina wajumbe wafuatao: JK, Mama Salma, Ridhiwani, Miraji, Makamba, Zakia Meghji, Kinana, Lt. Gen. Shimbo, Tambwe Hizza, January Makamba, Mwamvita Makamba, Rostam Aziz, Eddo, Andy Chenge, Mramba na wengineo
    d. Mkutano Mkuu wa CCM ni Halmashauri Kuu ukiongezea wengi wa type yao

    NB: Huu ndio mfumo wa CCM wenye nguvu na ule ulio kwenye katiba ya CCM ni gelesha tu na utatumika rasmi endapo JK atashinda uchaguzi mkuu wa 2010.

    2. Anategemea sana kuomba misaada kutoka nchi tajiri kwa ajili ya kuboresh maisha ya watanzania kitu ambacho ni hatari kwa uhuru wetu
    3. Anakumbatia mafisadi
    4. Anabariki rushwa
    5. Mzushi
    6. Si mkweli
    7. Mwepesi kusahau na kudanganywa
    8. Afuati katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania
    9. Serikali ya Chama cha CCM JK Family kitakuwa kwa maslahi ya JK family
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh teh acha kudanganya wenzako wewe unampenda sana jk wewe...sema tu ukweli from the bottom of ur heart to the four chamber.....
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unasababu chache wewe!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nikizi-unpack hizi zitakuwa nyingi sana!
     
Loading...