Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini siku hizi star tv na rfa hasomi gazeti la tanzaia daima asubuhi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBANA, Mar 3, 2011.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF naomba kuuliza swali " kwa nini siku hizi watangazaji wa STAR TV na Redio Free Africa hawalisomi gazeti la TANZANIA DAIMA katika kipindi cha watanzani tuzungumze magezeti cha saa 12:30 asubuhi?" Najua kuna watu hapa watasema kuwa mbona kuna magazeti mengi hayapitiwi asubuhi,ni kweli ila hili ni miongoni mwa magazeti ambayo walikuwa wanapitia vichwa vyake vya habari.Tafadhali mwenye taarifa kamili kuhusu hili naomba atujuze.



    :rain:MUNGU IBARIKI AFRICA MUNGU IBARIKI TANZANIA:rain:
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh sijawafatilia hao, ngoja tusubiri wadau watudadavulie juu ya 'why' ?
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatuhitaji media zinazotegemea ramli ya mganga.RFA wana hasira na Mh.Kiwia kumdondosha mmiliki wake Diallo.
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda haliwafikii muda muafaka. Wewe unafikiri kuna sababu gani ningine inayosababisha wasisome wakati wanaasoma Raia mwema, kulikoni, mwanahalisi na mengine.

    Kwanini tanzania Daima gazeti la mungu wa Chadema?
     
  5. P

    PAMBANA Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda haliwafikii muda muafaka. Wewe unafikiri kuna sababu gani ningine inayosababisha wasisome wakati wanaasoma Raia mwema, kulikoni, mwanahalisi na mengine.

    Kwanini tanzania Daima gazeti la mungu wa Chadema?


    Pole sana kwa usisiem wako angalia usije ukapata vidonda vya tumbo maana hasira uliyonayo si ya kawaida
     
Loading...