Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mmeweka form yangu ya maombi ya SENSA kwenye RECYCLE BIN??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Aug 6, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ama kweli,leo nimekubali ile kauli mbiu inayosema WEWE UNAMJUA NANI? NA SIO WEWE UNA QUALIFICATION GAN?
    Pamoja na bachelor yangu nimeangukia pua kwenye kazi ya muda ya sensa.ILA HAKUNA MBAYA KWANI KINACHONIUMIZA NAAMINI KINANIKOMAZA KIJESHI,nimlilie nani wakati hakuna anayenijali?,HII NDO
    SAUTI YA MPWEKE NYIKANI
     
  2. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Una bachelor ya nini ndugu, na unafanya nini kuendesha maisha yako kwa sasa?
     
  3. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Pole mkuu mungu yupo atakusaidia katika njia nyingine
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu usijali! Tuungane september! Tunajitupia jeshini, nafasi za professional zinatoka! Kule hata kama unamjua nani ila na wewe ujijue la sivyo chali! Twende tukajipange kuwaoa malawi na madam wao.
     
  5. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usilalamike mabadiliko yako mkononi mwako.Cc ambao hatuna bachelor tutafanyaje?
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole,kata gani?halafu kuna baadh ya kata wale ambao majina yao hayajatoka waliambiwa wapeleke vyeti kama kawe,tabata.
     
  7. K

    Keagan Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah nlifkiri mie peke yangu kumbe wengi..mie nimeenda nkakuta maafisa wanajipongeza ndugu zao wametokea kwny list..mie nkaondoka taratibuu kiunyonge huku siamini!!
     
  8. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu prakatatumba ni huku arusha wilaya ya arumeru.
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu. Hiyo ndo technology know WHO na si technology know HOW
     
  10. didii

    didii Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    pole sana,tuko pamoja mimi nimemwagwa pamoja na degree yangu ya statistics,ucjali ipo siku utapata mungu yupo!
     
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi mlitegemea kila mtu apate jamani! Walioomba ni wengi sana, kama umekosa shukuru mungu na angalia channels zingne
     
  12. Y

    Yasini_J New Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Usiumie sana, walitimiza wajibu wa kisheria tu kuutangazia umma nafasi za wajinga wenzao. Tangu awali ilifahaamika kuwa kazi hizi walishajigawia wenyewe
     
  13. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilichokuwa kinatakiwa sio Bachelor, wewe ukapeleka Bachelor.
     
  14. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utaratibu wa huko sijui ila hzo kata nilizokutajia waliokosa walikuwa wanaulizi imekuaje then wakaambiwa walete vyeti vyao
     
  15. j

    jumaa24 Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    majina yamebandikwa leo asubuhi na tangazo lilikuwepo kama majina yatabandikwa j3, unaenda unakuta jina unaulizwa unaambiwa umechelewa majina yalibandikwa j2 na usahili ushafanyika j3 asubuhi!! Nimeenda saa 3 jiuliza wamefanya saa ngapi
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    habari yako? mia
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    natafuta undugu hata wa kuunga ngudi kwa vizito ili nitoke wallah.wamechukua form 4 na 6 lukuki bachelor wa kuhesabu labda ndio.....
     
  18. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwanza aliongea vibaya sana.....eti mimi na Bachelor yangu nikikosa na wa Form 4 apate itawezekana? imewezekana sasa!! Kula hiyo Bachelor yako....kila kitu ni kumtanguliza Mungu na sio Elimu yako!!
     
  19. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bush fisi ooppss "Bushbaby" GOD always bless knowlegle not ignorance,acha upimbi.
     
  20. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wanalipa sh ngapi naona wasomi wetu wengi na digrii zenu mnakimbilia huko wakati zilikuwa ni nafasi za tichazi
     
Loading...