Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini............... Kwa sababu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 2, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa mtazamo wangu hizi ni baadhi sababu zinazomvutia mwanaume/mke apige PUNYETO

    1. Kuangalia picha za ngono/uchi.
    2. Kupenda kupiga stori za ngono.
    3. Kusikiliza love story ambayo husisimua na kuamsha hisia za mapenzi.
    4. Uvivu wa kufanya kazi/mazoezi.
    5. Umbea, kufuatilia stori za maisha ya watu.
    6. Tamaa binafsi za ngono.
    7. Uoga wa kutongoza
    8. Kuridhika na maisha binafsi aliyonayo mtu/kutokuhitaji maendeleo zaidi.
    9. Kukaakaa vijiweni.
    10....................................
    11. Kutokuridhika na mpenzi ulienae.
    12. Kuwa mwoga/kutokueleza wazi kwa mpenzi wako kuwa hujaridhika.



    Kwa nini ushindwe kuchukua hatua? wengi huchukulia hili swala kama tatizo, wafanyeje ili waache wakati wengine hawapendi kuyakwepa mazingira hayo?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alaaaaa! kumbe?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh!....umeona eeee
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Tumekupata
    Safi sana kw awale wapenda kutumia mikono kujiridhisha
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Namba 10????
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh na wale vijanna waliobalehe
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hapo namba 1 sio picha za uchi tu, hata kuwaangalia watu live live wakiwa uchi nako kunaathiri sana. Mi hii nimeishuhudia mara nyingi minjemba ikiwa inapasha kwa kuchungulia watu! Mwingine mpaka unamponda jiwe ndo anastuka mweeh!
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    .................................kumbe ni mtazamo wako.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mimi nilikuwa zamani ninafanya kamchezo haka kabaya kwa sababu ya binti mmoja alinizengua sana nikiwa shuleni halafu sikumwona tena........................kwa hiyo nikawa nikimwazamuwaza huku nikijishikashika maeneo fedhuli na baadaye nikawa ninajisikia vyema............lakini ashiki hunirudiarusia tena na tena.........................sijui alinifanya nini?
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kipipi tupe ya kwako binafsi ndiyo tutakuamini ya wengineo.............................utakuwa unatujaza na hisia zako binafsi tu................
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Tatizo???????
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    zitoke.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wewe ulikuwa unataka kungonoka na binti wa watu eeh? Alafu baadae ilikuwaje ukaacha? Haya waambie na wenzako ili nao waache.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Za kwangu binafsi zitoke wapi? Hiyohiyo moja tu ndo nimewahi kujionea enzi zile bado niko skonga. Yaani midume ilikuwa inakuja na vipande vya sabuni inasubiri watu waanze kuoga na yenyewe ina anza kazi......duh! Sijui walikuwa hawana kazi ya kufanya????
     
Loading...