Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini kila uchaguzi unalalamikiwa?tazama bububu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mateko, Sep 17, 2012.

  1. m

    mateko New Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KILA uchaguzi unapofanyika, malalamiko hayaishi hata kama anayelalamika kushindwa ameachwa kwa kura nyingi sana.je, ni uchanga wa demokrasia? najaribu kuuangalia uchaguzi wa bububu zanzibar, tayari CUF wanasema watakata rufani.
     
Loading...