Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kikwete atembelee wizara badala ya kumuagiza waziri kwenye cabinet meeting?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gosbertgoodluck, Mar 19, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Hako ni kaswali ka kizushi tu. Huyu mheshimiwa naona ameanza tena kutembelea wizara na kutoa maagizo kwa waziri mbele ya watendaji wake. Ninachojiuliza ni je, kwani kwenye vikao vya baraza la mawaziri hakuna fursa ya yeye kutoa maagizo kwa waziri husika kiasi cha kumlazimu amfuate wizarani? Au ndiyo ile tabia yake maarufu ya kupenda publicity na kuwapumbaza wananchi aonekane ni mchapa kazi?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hana shughuli ya kufanya, nchi imemshinda anabaki kuzurura tu. Anatoa maagizo hajiamini hata kidogo kwa sababu hata yale anayozungumza hayajui, oooh angalieni msilete richmond nyingine, oooh walipeni wazee, oooh wachakachuaji wanyang'anywe leseni na akitoka hapo keshasahau aliongea nini. Atulie ofisini ajipange upya nchi inakwenda kombo.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Jibu lake ni jepesi, NI USANII.
     
  4. K

    Kikambala Senior Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi huwa najiuliza huyu jamaa anafanya kazi saa ngapi?maana kama hajasafiri nje basi yupo wizarani anatalii,hv ikulu si kumejaa mafaili ambayo yeye angepaswa kuyasaini na kuyatolea uamuzi?mmmmmmmmmmmm kweli tumeliwa kama alivyosema yeye ukitaka kula nawe uliwe kidogo
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hivi hiki kiti kipo kila wizara anayo tembelea Rais maana kila wizara kipo hata picha za nje unakuta kipo
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kazi huchapwa kwa mikono....na si mdomo
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anahama nacho.....ni medical chair
     
  8. S

    Songasonga Senior Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh kila mtu ana lake hayA wee
     
  9. v

    van victor Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mwengine bila kiongozi kufatilia na kuwatia tumbo joto wahusika wa wizara husika utendaji unakuwa dhoofu.
     
Loading...