Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Chenge aligombea Uspika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chidide, Nov 13, 2010.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Chenge aligombea uspika kwa maelekezo mahsusi ya kuzima vuguvugu la kupinga matokeo ya uchaguzi lililokuwa linaletwa na Chadema. Na katika hili kwa kweli walifanikiwa sana coz waTZ wote tuli shift kwenye uchaguzi wa spika na kuanza kumsifia Sitta. Mbinu hii inatumiwa sana na usalama wa taifa. Kumbukeni kisa cha MANYOYA pale surrender bridge, wakati ul ebunge lilikuwa limetoka kufuta issue ya Richmond. Ombi langu kwa wana JF wakati wote tujaribu kucheck issues zinazotokea from all angles!!!!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na wewe hata kidogo kuwa Chenge aligombea kwa sababu hiyo uliyotoa! Hapana.
    Kosa Wingereza kutoa tamko juu ya issue ya Chenge, ilikuwa leo tungekuwa tunamzungumzia Chenge ni Spika wa bunge.
    Chenge alipangwa awe spika, Ana Makinda ni plani B tu.
     
Loading...