Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mwendo huu tutafika???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AKYOO ELIUD, Jun 26, 2011.

  1. A

    AKYOO ELIUD Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndiyo vinara wetu wa kuchakachua haki zetu, check wanao ongoza kwa kupata mlungula hapa TANZANIA
    1. JESHI LA USAALAMA WA RAIA (POLISI)65.1%
    2.MAHAKAMA 56.4%
    3.MAMLAKA YA USAJILI WA UZAZI NA VIFO (RITA) 46.7%
    4. JESHI LA MAGERZA TANZANIA 43.2% 5.MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA 40.8% 6. MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA (TRA)37.8%
    7. MAMLAKA YA UHAMIAJI 37.2%
    8. WIZARA YA ARDHI 32.8% embombo jiripo. kazi kwelikweli
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,960
    Trophy Points: 280
    Hizo % hazi tally.
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali wewe umeona hilo manake me naona mauzauza tu
     
Loading...