Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa msomi wa leo.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by nkyandwale, Jul 10, 2012.

  1. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    :israel:Watu wote macho yote yako kwako,
    Umeutangaziya umma kuwa wewe,
    Ati, nawe ni msomi wa vidato hasa.

    Yako nafasi uitumiye macho yaonayo,
    Yatazama mwenendo ulivyo wewe,
    Matunda utayaona nawe utfurahiya,

    Utundu mzuru u kitabuni uwone,
    Tamu yake haifananishwi na kitu,
    Kama kipo ni umakini wa kimaisha,

    Utapenda hutasahau raha yake,
    Niliipenda shule kama mchezo,
    Imeniweka pazuri watu wanitamani.

    Miyaka hamsini ilipotimu,
    Nikahitimu Chuwo Kikuu,
    Nawe utafikiya kazana uhitimu.
     
Loading...