Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa MAKAMANDA tu, Makada STOP! usifungue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelang, Jun 22, 2012.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Habari wana jamii forum MAKAMANDA na wana M4C (movement for Change) popote pale mlipo, Ndani na nje ya nchi. Bila shaka tunakubaliana CHAMA sasa kinakua kwa kasi, ila tunahitaji kutoa sapoti ya ziada tufikie malengo.

    Kila nayesoma hii na imani ni kamanda. na si KADA, sasa ILI UWE KAMANDA KAMILI TUUNGANE WOTE MAKAMANDA MNAOHITAJI MABADILIKO KUENDELEA KUKIKUZA CHAMA KWA KUFANYA VIFUATAVYO, HAKIKISHA:

    1. Una Kadi ya Chama. (yaani uwe mwanachama kamili wa Chadema mwenye haki zote za msingi)
    2. Uwe na katiba ya chama. (uisome na kuielewa, ujue sehemu yako katika chama)
    3. Ujue sera za chama {CHADEMA}
    4. Uwe na Gwanda/Vazi la kikamanda (kila inapobidi Basi unadhihirisha ukamanda wako)
    5. Bendera ya CHAMA au SKAFU (kimoja wapo kulingana interest)


    Hapo juu ni MUHIMU. kuna OPTION (HIARI): jitahidi kukiunga chama mkono, Si kwa kukishabikia tu katika mitandao na kujibu hoja na vinginevyo, ila hata kifedha.

    Walau kila mwezi mara 1, 2, hata 3 au uwezavyo kulingana na kipato chako TUMA NENO "CHADEMA" KWENDA 15710 na utachangia Tsh. 350 tu. kwa kila SMS. kwa mitandao ya AIRTEL NA VODACOM.

    Tembelea Tovuti ya Chama: www.chadema.or.tz Huko utasoma sera, utajua chama, habari nyingi na katiba ya chama kwa ujumla.

    MWISHO NAOMBA KUWASILISHA HOJA KWENU MAKAMANDA.
    mungu ibariki M4C, mungu ibariki CHADEMA na TANZANIA
    chadema-1 flag.jpg
     
  2. U

    Udaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeeleka mkuu,hongera kwa jitihada za kuimarisha chama.
     
  3. K

    Kalimanzira Senior Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kamanda! Ingependeza pia kama ungetusaidia kujua Magwanda na Skafu zinapatikana wapi na bei zake. Nawasilisha
     
  4. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kuwa charity starts at home. let change and influence others to change. Thank you.
     
  5. mashami

    mashami Senior Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja kamanda
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Arusha wengi wetu huku vyote tulishavitekeleza siku nyingi na tunaendelea kuvitekeleza pamoja sana mkuu ktk kuimarisha chama.M4C idumu milele
     
  7. C

    CDK Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kamanda umesomeka vyema. Tuko pamoja
     
  8. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa makamanda wanahitaji vitu vilivyotajwa hapo juu, waliopo DSM wafike ofisi za makao makuu ya chama yaliyopo kinondoni kwa manyanya, ukifika hapo kituoni uliza ofisi za chadema kwa mtu yeyote atakuelekeaza.
     
  9. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katiba huwa zinauzwa? Niipateje?
     
  10. I

    Iramba Junior Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nashukuru sana kwa hili, kwa nyongeza tu kila mtu ahakikishe pale anapoishi watu wote wenye umri wa miaka 18 na zaidi wanakuwa na kadi chama na pia watote wetu tuwajengee mapenzi ya wazi kwa CDM!
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Makamanda unaozungumzia ni wa sungusungu ama wale makamanda wa jeshi la Polisi? sijakupata mkuu naomba unieleweshe.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  12. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ndiyo! zinauzwa mahali ulipo fika katika ofisi za chama Waulizie utazipata...ila pia unaweza Download kwenye Tovuti ya Chama. (ingawa nahsi ukinunua unakuwa umechangia pato la Familia)
     
  13. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,879
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Safi sana na tuko pamoja. Sasa twendeni kwenye kanda nyingine za nchi na pia tupunguze chuki zetu dhidi ya uislam tujidhihirishe kuwa si chama cha kikanda wala kidini
     
  14. b

    bensonlifua92 Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kamanda kwa urahisi wa kupata Katiba online (PDF) tembelea Link hii ya chama (Chadema): http://www.chadema.or.tz/nyaraka/katiba_2006.pdf

    Kwa wale wanaotaka kujiunga na chama (chadema), kujua itikadi, sera, na falsafa kwa urahisi temebelea Link hii: http://www.chadema.or.tz/maelezo/fomu/uanachama.php

    Pamoja tutafika

    Na hii ccm nao wataiga maana walisha acha kuwa wabunifu kama Mch Msigwa alivyowapasha Bungeni

    Au soma kidogo vionjo vyake:...ni hatari sana......"AKILI NDOGO KUTAWALA AKILI KUBWA....." it is shameful "...PROBLEMS CAN NOT BE SOLVED BY THE SAME LEVEL OF THINKING THAT CREATED THEM...YOU GUYS (CCM) ARE TIRED...MMETUWEKA KWENYE MESS HII NINYI WENYEWE NI LAZIMA AKILI YA JUU ZAIDI IJE KUTATUA...NI PRINCIPLE.....INSANITY KEEPS DOING THE SAME THINGS IN THE SAME WAYS AND EXPECTING TO GET DIFFERENT RESULTS... MAENDELEO DUNIANI YAMEKUJA KWA MAWAZO YANAYOPINGANA..." by Mchungaji Msigwa (MP), bungeni 2012. Hapa wenye akili watamwelewa mchungaji MsigwaÂ…..

    au msikiize mwenyewe: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/280749-mch-mwesiga-afyatuka-matatizo-hayawezi-kutatuliwa-na-watu-wenye-fikra-zilizoyasababisha.html
     
  15. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tuko pamoja wakuu makamanda
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu umefanya jambo la maana saana, wengine tuko busy maofisini hatuna namna ya kutoa maoni au kuchangia chama!!! Nilipo pata ujumbe wako nikapost CHADEMA nikajisikia vizuri, tumechoka na mafisadi tunahitaji ukombozi!! VIVA CHADEMA VIVA UKOMBOZI WA MTANZANIA!!!!

     
Loading...