Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mabango haya ni chadema au wananchi wameichoka ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Mar 21, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KUNA BANGO LINASOMEKA BORA UKIMWI KULIKO CCM , JE CHADEMA NDIYO WAMEANDAA MABANGO AU HIZO NI HISIA KALI ZA VIJANA WALIO NA NJAA ACHA WALE WALIOPEWA 50000/ JNA ZA LUNCH KILA MMOJA? NAO HAO NI WENZETU JAMANI HATA SHIDA ILIVYO HAWAIJUI, BASHE ceo WA KAMPUNI ZA KITAPELI ZA RA, SHIGELA , BENNO MALISA MPAMBE WA KARIBU WA MMILIKI WA RICH MAN OF MONDULI (RICHMOND)
    NAJARIBU KUIUPLOD PICHA NASHINDWA ANY ASSISTANCE PLEASE
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    IMGP0631.jpg
    [​IMG]

    IMGP0611.jpg
    [​IMG]
     
  3. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhh, hayo mabango yanatisha!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    A hungry man is an angry man - Bob Marley (wimbo unaitwa Them Belly Full)
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi mambo yanavyokwenda nchini, siku yaja ambayo hata mawe yatapiga kelele kama watawala wataendelea kutoshughulikia matatizo yanayowakabili wananchi
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM ni kansa.

    hiyo haitibiki hata kwa kikombe cha babu.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashukuru jamnai kwa kuiunga mkono hii hoja na waliofanikisha kuaproad hiii picha , ila jamani tuelimishane ccm kwa sasa haibebeeki mwana, hata ccmb na ni hivyo hivyo, mungu ibariki chama na mungu walaani ccm na mawakala wao
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah ile hit ya Bob "them belly full, we hungry" wao (ccm) matumbo yameshiba We (wananchi walio wengi) wakiwa na njaa. Album - Rastaman Vibration. hata ktk wimbo wake rat race kuna sehemu Bob anashangaa "in an abundance of water, the poor is thirst" like us here, licha ya utajiri Tanzania imejaaliwa-madini,mbuga,misitu,bahari,maziwa na chochote utaje bado umma unaishi katika lindi kubwa la umaskini. you see! kuna maeneo huduma muhimu za kijamii mpaka leo hazijafika.watu wanaishi as if tuko ktk middle stone age
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu sehemu yenye kansa ikikatwa mapema na kuondolewa mgonjwa (CCM) anaweza kupona, au kansa ya CCM ishasambaa mwili mzima wanangoja deadline?
     
  10. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inatisha wadau
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kuna member mmoja humu anaitwa matola, signature yake inasema hivi, kuipigia kura au kuishabikia CCM ni ishara kwamba wewe ni mfu ingali upo hai" mwisho wa kunukuu, na mimi naongeza kwamba ukiona mtu mzima na akili zake timamu bado anaisapoti CCM basi huyo hakupaswa kupewa ubongo kwani uti wa mgongo ungalimtosha. maana kazi ya ubongo ni kufikiri vizuri na kuwa na akili nzuri.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    we unadhani ni nani kati ya chadema na wananchi?chadema yenyewe ni wananchi sasa sijui umwuliza jibu au vipi?any way ni wananchi wenye kupendda haki na wenye uchungu na nchi yao pamoja na hali ngumu inayowakabili kiuchumi na kisiasa,tafakarini wandugu
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Kwani wananchi hawaoni madhara ya kuendelea kuongozwa na ccm!!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tafutateni historia ya mapinduzi ya ufalme wa former ussr 1914 au 15,then angalia na tanzaia ilipo sasa, sidhani kama hatuna la kujifunza hapo
     
  15. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NInapoona wale wachovu kabisa ndo wako mstari wa mbele kuiunga mkono ccm hapo nachoka zaidi.
     
  16. a

    atieno Senior Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeshachoka sana na hiki chama.
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sina matatizo ya mabango hayo kama vile sikuwa na tatizo kwa bendera za chama fulani kuchanwa au kuvikwa paka, mbwa au ngedere.

    Tafadhalini CCM na washirika wenu mnaowanunua -- kwa nini mnashindwa kuzijibu hoja za CDM kwa kifasaha -- matatizo ya umeme, kupanda bei vitu, ufisadi uliokithiri n.k. Mnakalia mara mnataka kuleta machafuko, mara mnapata hela kutoka nje, mara hiki, maea kile, hamtoi hata ka-ushahidi -- mnakaa mnatapatapa tu. Mkisutwa na baadhi ya viongozi wenu wenyewe wakuu mnang'aka na kusema mtawashughulikia! Hivi ndivyo namna ya kuwajibu hoja zao? KWELI NYIE NI MUFLISI KABISA> TULIZENI AKILI NA MJIBU HOJA.
     
Loading...