Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili vyama vya upinzani hususani CHADEMA sijawaelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyanya mbichi, Jul 23, 2012.

  1. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Napata shida sana kuelewa kwa nini inakuwa hivi.

    Bajeti inasomwa inachangiwa wenye kuiunga mkono wanaiunga na wenye kuipinga wanaipinga
    mimi sio mwanachama wa CHADEMA ila napenda sera zao nyingi na Mbunge au kiongozi (LEADER) mmoja mmoja ingawa Shibuda type siwapendi.

    Tatizo langu ni pale mnapopinga kuipitisha ( GENERAL BUDGET) inayosomwa na waziri wa fedha na zile bajeti ndogondogo za wizara
    zinazosomwa na Mawaziri wenye dhamana. Kwa nini mnazipinga then mnazichangia na kuomba muwekewe mafungu ya fedha kwa ajili ya maendeleo ya majimbo yetu?

    Kwa nini msingesusa moja kwa moja kuchangia hoja zenyewe?
     
  2. k

    kipuri Senior Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point!
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nenda kawaulize kwanza kwanini wabunge wa ccm wanaunga mkono bajeti asilimia mia ya mia kabla ajaanza kuongea then dakika zote zilizosalia anaikosoa.

    Jibu la swali lako utalipata 2015.
     
  4. M

    MAWAZO JUNIOR Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama lilivyo jina lako na akili zako still baddo mbichi,
     
  5. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Ili uweze kujibiwa hoja yako km inavyotakiwa ninaomba ulete ushahidi au mfano wowote kuhusu hili.wapinzani nao huwa wanawakirisha bajeti zao na hoja.je nilini bajeti ya wapinzani ilisha wahi kuungwa mkono na ccm?.wapinzani huwa wanatoa hoja na ushauri mzuri sana. Je nilini hoja zao na ushauri wao ulionekana mzuri kwa ccm?.na walizifanyia kazi?.
     
  6. H

    Hurricane Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanzipinga kwa sababu zina mapungufu lukuki kama unavyosikia michango yao makini wakihitaji maboresho ikiwa ni pamoja na hayo mafungu kwa majimbo yao yawekwe. Sasa hapo hauelewi nini?? Acheni hizo bana..
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanachofanya, wanajua ccm hawatawasikia, ila wananchi watawasikia hoja zao zilivyonzito japo zimebezwa na watachambua
     
  8. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    CCM wabunge wao ninawaelewa kwa unafki wanaoufanya
    kwa kulalamika kuwa bajeti haiwaangalii walala hoi na serikali kuwasahau mwisho wanaiunga mkono hoja kiukweli hakuna mbunge wa CCM ninae mkubali
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    shukrani naamini ninajifunza zaidi
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    nimekuelewa mkuu

    shukrani sana mungu akubariki
     
  11. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    CCM janga la Taifa huwa wanakubali ila kutekeleza ndio inakuwa tabu
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mkuu wewe hauna tuhela twako NSSF?
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahahaha !
     
  14. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hii ni win win situasion..........kupinga ni kuonyesha mapungufu yaliyopo ukiwa mbunge wa Kitaifa ( Kwa falsafa ya Mbowe kuwa Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na wabunge 300 wa magamba).......kuomba mafungu ni kuwasimamia wananchi wako kule jimboni walau hata magamba wakiipitisha bajeti kwa wingi wao wasikose chao.
     
Loading...