Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nimeamini kuwa Polisi wapo kisiasa pia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msafiri Kasian, Oct 11, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jana kuna kitendo kilinishangaza Arusha,niliingia kwenye Zahanati ya Polisi pale Central(kwa wale wa Arusha wanafahamu mahali hapa) kwa sababu za kitabu tu.

    Nilipoingia pale Zahanati,wahudumu walikuwa ni Polisi waliovalia sare nyeupe(kama traffic police vile) na dada mmoja aliyekuwa amevaa kiraia(t-shirt yake ya Yanga na suruali) ambaye ndiye aliyekuja kunihudumia baadae.

    Katika ile sehemu ya kupumzkia wagonjwa huku wakisubiri huduma,kulikuwa na Polisi wengine wa kiume wanne waliokuwa wamevalia sare zao zile za khaki. Hawa walikuwa ni vijana kabisa wanatazama runinga kubwa iliyokuwepo mahali pale huku wakipiga stori.

    Ilipofika mida ya saa 6 mchana,taarifa ya habari ITV ikamwonyesha Mbunge wa Arumeru Mashariki,Ndg. Joshua Nassari akiwa Iringa anahutubia hadhira ya watu.
    Katika yake,Nassari alikemea kitendo cha yule mtuhumiwa wa mauji(sikumbuki alitaja mauaji ya nani) kutoroka mbele ya Polisi... Ndipo wale polisi nao wakaanza;

    Wa kwanza "hawa nao hawana sera kabisa..."
    wa pili "hawa kazi kuilalamikia polisi tu..."
    mwingine nae akadakia,"hawa ingekuwa kipindi cha Mkapa na Mahita wangekoma...",hapa aliongea akimahanisha rais Kikwete hawezi kuwafanya kitu.
    waliendelea na maneno mengine ya kejeli kwa CHADEMA kama vile,hawa wanapiga tu kelele majukwaani na mengine sikuyanukuu kichwani.

    Sasa tujiulize,kwa majadiliano kama haya miongoni mwa polisi yanaashiria nini?

    Mtazamo wangu: Hawa wakiambiwa,"nenda pale piga risasi wale...",watapiga tu na ndio maana mauaji ya raia wasio na hatia hayapungui,kwasababu polisi wanadhihirisha kutumika kisiasa.
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapo kisiasa tu hao, njaa zinawasumbua naelimu zao za vyeti feki
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    PoliCCM, usishangae sana
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha dharau kwa binadamu wenzako bana! wana vyeti feki! Ulivikagua?
     
  5. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    asilimia zaidi ya 50 wana vyeti feki wengine kazi za kurithi.
     
  6. n

    nyantella JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nyie vyadema kazi kulalamika tu kila kukicha, hivi mnafikiri itafika siku mpendwe na kila mtu? acheni utoto bana!!!
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USIJALI: CHADEMA ikichukua madaraka, Polis hao hao watageuka kuwa PoliCDM. Wanafunzwa kuzitii mamlaka zilizoko madarakani
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Hawa wanatiii mamlaka, au wanatiii amri za viongozi wa CCM? CCM na mamlaka ni vitu viwili tofauti kabisa.
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapo kisiasa wanatiwa kiburi na kikwete na mchimbi,wanaishi kwa rushwa na dhuluma mtaani hakuna anaewakemea na sasa hivi ndio wanatetewa mpaka na jaji ihema na teofil makunga...si ajabu kwa wanayoyasema.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengi wanavyeti feki walikimbia umande wakapigika then wakatafuta vyeti mostly vya dv4,bt kwan kazi yao yahitaj kutumia akil?
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nimeshawasoma hao.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo lao ni shule hakuna kwa walio wengi, inasikitisha kuwa na jeshi la vihiyo!
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mambo kama haya ndo tunayoshuhudia hadi mahakamani,mahakimu ndo wanaonekana kusahau haki za watu.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Msafiri Kasian ungewauliza kama wameshapata mshahara wa September maana nasikia Epica9 inawatesa mpaka leo hola.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakini kumbuka kuna wale waloenda na vyeti saafi kabisa,hawa ni wale ambao upolisi ni wito kwao. Labda wenye matatizo ni wale tu wenye vyeti vya kuungaunga.
     
  16. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ningethubutu kuwauliza kweli ili wajue nawasoma akili zao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa polisi wanaipenda sana CCM kwa kuwa imewaacha wachukue rushwa watakavyo, wawabambikizie watu kesi hadi wachoke, wasiende kupambana na majambazi hadi wakiambiwa majambazi yameondoka na wazurure tu mitaani wakati wa kazi bila sababu za msingi...

    Jeshi hili la hovyohovyo linalonuka rushwa kamwe haliwezi kupenda chama kinachodhamiria kuangamiza ufisadi kama CDM kwani wanajua ndio kiama chao. Acha wafu wazikane wenyewe, CCM na Polisi, CDM na wananchi
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi yao ni wapenzi wa CCM,kuna wengine ni wapenzi wa CDM, kuna wengine CUF. Hivyo mwavumilie tu. Lkini kisheria hawatakiwi kuonesha ushabiki wa vyama.
     
  19. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kuwa polisi wanataka ma academcians? wao wana vyuo vyao vinavyofundisha taaluma yao sio u profesa! we vipi?! tii mamlaka.
     
  20. m

    mbezim New Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana hata wewe uelewa wako ni mdogo maana lazima watu kama hao wawepo kwenye Jamii, ndio maana kuna unyumbuliko wa kazi hatuzwezi wote kuwa sawa
     
Loading...