Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nbs hapana sensa ya mwaka huu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kikaragosi, Sep 1, 2012.

  1. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimebahatika kufanya kazi ya sensa hapa jijini Dar japo nililoshuhudia Makarani wengi wamepachikwa na wametumia majina c yao cz wamefoji Elimu hivyo wengi hawawezi kazi na wengine wamekimbia sasa cjui uzembe wa NANI. Jambo baya zaidi jana liambiwa leo kuna watu wanaenda kufanya interview ya kuingiza DATA baada ya SENSA nikauliza walitangaza kazi popote jibu lililopata ni kujuana,kwa bahati zuri katika kuuliza kwangu na marafiki zangu wawili wamepata hiyo dili na wao wamepata coz ya kujuana maana ina posho nyingi,Je kwa hali hii ya mambo ya kujuana na kupeana bila kutangaza hizo nafasi ili mpate wenye sifa zuri haswa waliosomea mambo ya computer ni kazi bure lakini ingekuwa na posho ndogo hapo mngeitaji watu wengne mbona ya sensa mlitangaza maana watoto wao na ndugu zao wasingeiweza kusiliba madodoso haswa maswali marefu shingo zingeuma acha kutembea juani lakini nyepesi wanapeana wenyewe tena kwa USIRI mkubwa.MLIOPO MADARAKANI ndo mnaharibu nchi mpka katika mambo muhimu kama haya yenye manufaa ya nchi.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haha mi mgongo unauma, shingo plus vidole, chezea kusiliba wewe!
     
  3. A

    Agrodealer Senior Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is our country tanzania my fellow tanzanian pole sana na hongera kwa kupata mana mimi nina degree sikupata nikajisemea mwenyewe pengine sina qualification kumbe akunyimae kunde kakupunguzia mashuz.
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    avater yako ni wewe au
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenye Red umejichanganya mwEnyewe hadi natia mashaka ukweli na mambo unayotaka kutuaminisha! Umeanza sema waliopata kazi ya sensa kwa awamu wa kwanza wengi wao hawakuwa na ujuzi kutokana na kofiji elimu. Lakini baadae umeandika ya kwamba awamu ya pili wamepeana kwanza kwa kujuana na hivyo kazi ya data entry haikutangazwa kama ilivyotangazwa ya kwanza ili kuwa pata wenye sifa. Ala kumbe awamu ya kwanza walichangu watoto wa makabwela wenye sifa? ( Umedai mwenyewe watoto wa wakubwa walingeweza kuzunguka juani na madodoso marefu ati shingo zingewauma).
    Sasa tueleweje, au umetoswa mkuu? Mshukuru Mungu hata kwa hilo dili la awamu ya kwanza. Nakushauri uanze kuandaa mazingira ya kujitegemea mwenyewe ikiwa ni pamoja na kutengeneza vyanzo vyako vya mapato wewe kama wewe. Issue ya sensa si endelevu hata iungepata awamu zote mbili.
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli issue ya sensa sio endelevu ila huenda angepata moja au zote angepata mtaji wa kuanzishia vyanzo vyake vya vipato.
     
  7. S

    Smarty JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hiyo kazi ya kuingiza data si ya kitoto acha wafanye tu....
     
  8. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala ya pili ningeomba vp wakati hawajatangaza wamepeana wenyewe,Ni kweli mambo ya kupita lakini wawe na utu c undugu na kuchagua wasio na sifa
     
  9. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chezea dodoso refu wewe. Sensa ni kitengo cha kuvuta faranga cha watu fulani.
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa unachokisema sio wewe tuu hata mimi nilifuatilia hiyo kitu wakatuambia kwamba wanachukuliwa walewaliokuwa wamafanya sensa so kamal mm sikubahatika na pia ninaujuzi wa kompyutA ndio hivyo hii ndio nchi yetu.
    ila kaka mpaka na wewe ukose ndio useme yote hayo? je na wewe ungepata ungesema?
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    hii ndio bongo mkuu tulia kama unanyolewa.........
     
  12. m

    maranatha Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    this is not fair mi nlifuatilia wakanambia watatangaza baada ya pilika za sensa kuisha, cha kushangaza nafasi zote 300 wamepeana kinyemela du hii ni balaa:A S cry:
     
  13. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mzalendo hata kama ningepata magumashi ningerudi niseme ukweli japo nimepata kama mnakumbuka kuna jamaa wa moro alipewa nafasi hawape ndugu zake lakini alikuja kusema jinsi viongozi wanavyofanya,kwenye hyo Intervw wanasema walikuwa wengi sasa cjui walijuaje bora ningekuwa mkenya kuliko nchi hii ya kindugu
     
Loading...