Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nalo nawasubiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzururaji, Sep 16, 2012.

  1. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Leo imetangazwa katika vyombo vya habari kuwa kanisa katoliki limetoa waraka wa mwongozo kwa waumini wake kuhusiana na katiba huku likihoji madaraka makubwa ya rais wa JMT niwajuavyo mimi hawa wenzetu watoto wa mke mdogo nao watatoa wakwao baada ya kuona kanisa limetoa
    wakati hayo tukitegemea yatatokea wakristo kadhaa wamegoma kula nyama ya mnyama yoyote ambae kachinjwa na muislam na kusema katika kitabu kitakatifu cha biblia hakuna sehemu inayo sema nyinyi wakristo mtachinjiwa wanyama wenu na waislam hivyo kusababisha mtafaruku kijijin hapo miongon mwa jamii hivyo hali hii imewapa wakati mgumu wauza nyama(bucha) walio wengi nilipo muhoji mama mmoja wa kikiristo kwanin wanasimamia huo msimamo amesema waislam wamefanya kuchinja kama njia ya kujipatia kitoweo kwani wamekuwa wakidai sehem ya nyama ya mnyama aliye mchinja kwa mfano akichinja kuku hudai kichwa shingo miguu pamoja na paja moja hayo ndo yaliopo kijiji hapo wakuu
    my take
    tanzania tuitakayo yaja
     
  2. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Waislamu tayali walishatoa kama hujapata subiri
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kijiji gani hicho ulichokuta hayo?au ndio porojo za jumapili?
     
  4. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    kijiji kinaitwa muyombo
     
Loading...