Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili la maliasili, Pius Msekwa ajivue gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Aug 18, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Makamu Mwenyekiti wa CCM, Pius Msekwa, amekiaibisha chama tawala kwa kuhusishwa na tuhuma za kutumia vibaya madaraka, akiwa mwenyekiti wa bodi chini ya wizara ya maliasili na utalii.

    Inabidi aachie ngazi ili kurudisha imani kwa wana-CCM, na imani ya wananchi kwa serikali yao.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chama chote cha kijani ni magamba na magome.....
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Gamba halivuliki hakuna aliye msafi ukizunguka huku masaburi,jairo,mbangwa,luhanjo,iddy simba,...............................naomba mwingine aendeleze list.
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kikwete, Lowassa, Chenge...................ongeza list
     
  5. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkapa, sumaye wote uporaji wa ardhi na madini....
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngeleja, pinda, zakhia meghji, anna makinda, yusuf makamba, endeleza list
     
  7. P

    Peter lilayon Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli kauza nyumba za nchi, sita katumia hela mfuko wa jimbo vibaya, shamshi mwangonga, msekwa, na mukama kaapendelea kampuni ya kin'gunge na kin'gunge pia mwingine aongeze list
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Shamsa mwanguga,rita mlaki,Anna abdallah,Mapuri,Nape Beno,Kasene
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao si ndiyo wasafi kiasi cha kuwa taka wenzao wajivue gamba? maana kashfa ilianza kwa nape, sita sasa ipo kwa msekwa na hawa ndiyo watu ambao chama kimeeleza kuwa ndiyo watu safi, huu ni uthibitisho kuwa samaki mmoja akioza wote wameoza. Haiingii akilili kama wataendelea kumshinikiza Mzee chenge na Lowasa wajivue gamba wakati wao wana maganda. hapana hii haikubaliki. kama ni vipi wote wasulubiwe. vionginevyo wapotezee ishu nzima.
     
  10. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu Iddy Simba, si aliwahi kuwa waziri wa viwanda na biashara, akajiuzulu kwa kashfa ya vibali vya sukari?

    Pius Msekwa naye ajiuzulu umakamu wa mwenyekiti CCM, kwa kashfa ya maliasili. Pia JK atengue uenyekiti wake kwenye Bodi ya uhifadhi wa Ngorongoro. Naunga mkono hoja.
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    idd simba, kisena, kapuya, liziwani ........
     
  12. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hehe kweli magamba yana nguvu
     
  13. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi alishalipa zile hela alikopa Ubalozi wa Tanzania Ufaransa?
     
  14. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa heshima na taadhima, mzee wetu Pius Msekwa achia ngazi.

    Uking'ang'ania madaraka mzee, utajikuta muda si mrefu unaburuzwa mahakamani, kama ilivyokuwa kwa wenzako, Basil Mramba na Daniel Yona.
     
Loading...