Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili JK katuweza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sgaga, Feb 2, 2012.

  1. S

    Sgaga Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya msingi ambayo anatakiwa asimame mbele ya watanzania na kutoa tamko la nchi,mfn posho za wabunge yeye anakaa kimya na ikulu ndyo inamsemea.Lakini kuhudhuria kwenye vilio hadi vya makada wa ccm hatumi wawakilishi toka ili wamuwakilishe.Urais ni taasisi so movement yeyeyote anayofanya inahusu idara nyingi mno na shughuri nyingi zinasimama.Utafikiri kipindi cha Mkapa watu walikuwa hawafi bana aahhh inakera sna.
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa vizuri una maanisha nini, lakini haka kajamaa kana kera, huko Ulaya anakwenda kama msalani vile lakini kusimamia mambo ya msingi anamwachia Salva Rweyemamu
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguzeni wevu jamani j.k amefanikiwa kujenga accountability government
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana experience ya kazi anayofanya kwa kipindi fulani,
    sasa Mh Dr kanali Jakaya Mrisho Kikwete(Presdent by now) alikuwa
    waziri wa mambo ya nje kwa kipindi kirefu.ana uzoefu wa hali ya juu
    kwenye hii wizara,ndo maana anaisimamia mwenyewe na mwenzake
    anajiandaa kupokea kijiti.maana ndo wizara unayoweza kupata suport
    na watu wa nje kwa urahisi zaidi.
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ww ulidhani hiyo ni ofisi ya katibu kata?
     
  6. S

    Sgaga Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  7. M

    Maga JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mhh accountability ipi? Au haya madudu anayofanya
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rais msikvu,rais mpenda watu wake,chaguo la mungu.kaza buti jakaya maisha bora ambaye hajayaona ahame nchi.
     
Loading...