Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili hongera sana ccm,hadi hapo watakapojitambua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Feb 25, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hatimaye wana igunga waanza kuona cha mtema kuni kutokana na daraja la mbutu,ambalo wakati wa kampeni wa uchaguzi mdogo wa igunga waliahidiwa kuwa lingejengwa ndani ya siku 90!hadi sasa hakuna kitu wa2 wanashindwa kuvuka,eti wanataka kuandamana!ni ujinga wao acha wajute si waliwapa kura wenyewe,na bado hadi hapo wananchi watakapoacha ujinga,c walidanganywa na mahindi.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Acha waipate,maana walichezea nafasi muhimu!!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wana Igunga, najua kuna rafu ilichezwa wakati wa uchaguzi lakini pia baadhi yenu mliipigia ccm kura, mi nadhani ni wakati wa kuvuna mlichopanda ili iwe fundisho kwenu na wengine wote wenye tabia kama zenu
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Cdm wangechaguliwa ndo wangelijenga ama?
     
  5. S

    Samsindima Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ilivyo hata kama Igunga wangechagua MB wa chama kingine daraja lisingejengwa ndani ya siku 90. La msingi ni kuchagua Chama wakati wa uchaguzi mkuu kinachoeleza ahadi na utekelezaji kipindi cha miaka 5 na kuwe na mid-term review itakayowezesha wapiga kura kutengua uamuzi wao wa awali kuchagua chama husika. Kimantiki Mb wa chama nje ya CCM hawezi kujenga daraja kama serikali iliyopo sio ya Chama chake. Hata awe Sangoma.
     
  6. N

    Nzoka yihenge Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mpaka hapo watz tutakapo badilika na kuwafanya wanasiasa wawe liable kwa ahadi watoazo. Naamini hofu itajengeka.
     
  7. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukipanda kinyesi lazima uvune kinyesi???
     
  8. M

    Martinez JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Thats quite good!
    Its a practical lesson.
     
  9. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu,ccm wanafanya vizuri sana ili wasio na akili wajifunze kwa vitendo,safi sana wanatiwa adabu.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Katika kipindi cha uchaguzi hapo igunga mi nilikuwa nasoma umoja sec, ambapo mimi na wanafunzi wenzangu tulifanya juhudi kubwa sana kuwapa elimu ya uraia na majority wakaelewa ubaya wa CCM but cha kushangaza siku ya kula wakapigia ccm na kuacha chadema so hata haya yote yanayowapata leo inabidi wayavumilie koz ndo matunda ya kuchagua chama chenye ahadi hewa.
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie watu nyie ! Ikishinda ccm imeiba kura !
    Wakilalamika wananchi eti ujinga wao kuipa kura ccm !
    Muelewekaje sasa
     
Loading...