Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hi JK hajanikuna kabisaaa......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 24, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu kwa kitendo cha jeykey kumchagua Dr. Shukuru Kawambwa kuwa waziri wa elimu naona hakikuzingatia uwezo wa huyu jamaa. Kama kwenye wizara aliyokuwa nayo kipindi kilichopita tulishudia kuyumba kwa utendajikazi wake kama ile barabara ya Chalinze-segera-tanga, TRL na swala nyeti la TICTS je, kwenye elimu si itakuwa balaa. I think this man hakustahili wizara hii kwa unyeti wake kwetu.(i stand to be corrected) nawasilisha.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii wizala ni ngumu kuliko inavyofikilika ukizingatia ndo UKOMBOZI pekee uliobaki kwa mtanzania.
     
  3. N

    Newvision JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Shukuru lazima ambebe Mkwere mwenzie lakini ajue ni Mzigo usiobebeka. Arudi tu UDSM akapige chaki kwani ni Academician mzuri tu huko ndiko mahali pake.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Si angempeleka ata wizara ya uwezeshaji au katiba jamani maeneo sesnsitive haya wanaweka vimeo
     
  5. R

    RUSESABAGINA Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubiri vyuo vikuu vya kata sasa........
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kujuana tu....acha ccm imfie mikononi mwake kwa kuweka marafiki zake na ambao hawana uwezo...........this is kikwete whom you didnt know in deep........
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana tusconclude mapema wana JF. Give this Shukuru PhD time to deliver. Tukipata MaUniversity ya kata -Bravo si ndio maendeleo jamani?
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mi naona kwa unyeti wa hii wizara kazi ipo!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha hii thread kinanikwaza! Mtoa Mada anataka KUKUNWA na Kikwete? ama anaimanisha nini....!
     
  10. T

    The Biggest IQ Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana tuvute subira tuone japo na mm nina wasiwasi juu ya huyu Dr.
     
  11. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi naunga mkono hoja hii
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wizara ya elimu ni moja ya wizara ngumu sana,sasa sijajua jk ametumia vigezo gani kwa dr.kawambwa
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehe tehe mchungaji taratibu:becky:
     
Loading...