Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa graduate waliotwa kufanya vipimo Polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uzazi wa Mpango, Sep 24, 2012.

  1. Uzazi wa Mpango

    Uzazi wa Mpango Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Kuna wadau ambao wameitwa kufanyiwa vipimo vya afya baada ya ule usaili wa awali uliofanyika DIT
     
  2. M

    Mwamatandala Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unauliza swali au unatoa taarifa?
     
Loading...