Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa familia ya jitambue

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lung'wando, Jan 21, 2012.

  1. L

    Lung'wando Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmoja wa wana JF ametukumbusha ule wakati tulipokuwa tunasoma Elimu ya Utambuzi kupitia Gazeti la Jitambue. Lilitolewa na TK Media. Baada ya kifo cha Munga Tehenan, gazeti nalo likapotea. Hata hivyo nina hakika kwamba Wanachama na Watanzania wengi wamesikitika sana kulikosa Gazeti hilo. Naomba kwa yeyote mwenye kuwa na habari yoyote kuhusu kurudi Gazeti hili atufahamishe. Tumekosa Elimu ya Utambuzi kwa muda mrefu sasa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    kuna mtu hapa anaitwa MTAMBUZI,,,,jaribu ku m pm....
     
Loading...