Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzimika Kwa Taa Neshno: Serikali Imehuzunishwa Sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jul 12, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    [h=3]Kuzimika Kwa Taa Neshno: Serikali Imehuzunishwa Sana[/h] |


    [​IMG]
    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

    WIZARA YA HABARI, VIJANA, UTAMADUNI NA MICHEZO

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Serikali imehuzunishwa sana na tukio la jana wakati wa mchezo wa fainali ya

    Kombe la Kagame kati ya vilabu vya Simba na Yanga ambapo umeme ulikatika ghafla

    kwenye Uwanja wa Taifa. Wizara inawaomba radhi wapenzi wa soka wa Tanzania na

    Afrika Mashariki na Kati kwa usumbufu uliojitokeza.

    Tukio hilo ambalo siyo la kawaida halikutazamiwa.

    wananchi, hususani wapenda michezo, kwamba tukio la aina hiyo halitatokea

    Aidha, Serikali inawashukuru wananchi wote waliojitokeza uwanjani hapo

    kushuhudia mchezo wa jana kwa kuwa watulivu wakati wote wa tukio hilo hadi umeme

    Kwa kutambua uzito wa suala hili, Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na

    Michezo imeunda Kamati ya watu wanne (4) kuchunguza sababu zilizosababisha

    umeme kukatika na kukosekana uwanjani hapo. Kamati hiyo itaongozwa na Naibu

    Katibu Mkuu wa Wizara, Bi. Sihaba Nkinga. Wajumbe wengine ni Bw. Charles Bagenda,

    Mkuu wa Kitengo cha Umeme cha Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA), Bw.

    Mohamed Kiganja, Kaimu Katibu Mkuu, Baraza la Michezo la Taifa (BMT) na Bi. Anna

    Chungu, Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi Wizarani.

    Kamati itakamilisha kazi yake ndani ya siku saba (7) kuanzia kesho tarehe 12

    Julai, 2011 na itakabidhi taarifa yake kwa Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na

    Michezo, Dkt. Emmanuel J. Nchimbi (Mb).

    Wizara inapenda kutumia fursa hii kuzipongeza timu za Simba, Yanga na Ocean

    View zilizoshiriki kwenye mashindano ya mwaka huu kwa kuonyesha kiwango kizuri

    cha mchezo na nidhamu ya hali ya juu. Aidha, Wizara inaipongeza klabu ya Yanga kwa

    Imetolewa na:-

    KATIBU MKUU,
    WIZARA YA HABARI, VIJANA, UTAMADUNI NA MICHEZO
     
  2. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi taarifa mbona imeandikwa hovyo hovyo. Ni mtu mzima au mtoto kaandika? Sasa tume inachunguza nini? Mbona ni kazi ya kuita watu wawili ofisini wajieleze, nusu saa tu kwisha kazi
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa mwendo huu hata JK akijikwaa tume itaundwa.....ni delaying tactics tu hizo wizi mtupu
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nusu saa muda mrefu sana just dakika 5!!!! Mkuu utashanga report inakuja na findings kuwa sababu ya jenereta kulipuka ubungo au tanesco ilitangaza mgao then ilikuwa zamu ya uwanja wa taifa!!
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    St. Mbona umeogopa kumalizia habari? Usijali basi nitakusaidia kumalizia hii habari........wizara inaipongeza klabu ya Yanga kwa ushindi mnono. Ila hii ya kuundwa tume imenichekesha sana, kuna memba mmoja alishatabiri kuundwa kwa tume.
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali yahuzunishwa na kukatika umeme uwanjani lakini haisikitishwi wala kuunda tume kwa sisi wananchi tusio na umeme kwa muda mrefu sasa! Maajabu!
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtoa habari ni mtu wa simba katakata maneno mengine haswa yanayo ihusu yanga,ok hakuna haja ya tume jamani hili swala dogo sana manager wa uwanja,na wenzie waachie ngazi mara moja,maana tangu tanesco itangaze mgao walikuwa wapi wasinunue generator?
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wewe ndo umenena,apo sasa hakuna anayejali mana uko wanakoishi wakubwa hawana mgao huu,yani tunapata umeme masaa 2-3 kwa 24 hrs??
    na kikwete na ngeleja kimya kabisa,au wanampango wa richmond mpya?
     
  9. P

    Peter bedson Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo siku watamkatia umeme ikulu harafu wataunda tume
     
Loading...