Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni makini na vocha mnazotumia mnazitupa wapi na je mmeziharibu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nhassall, Jul 27, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Kuna njia mpya inatumiwa na vibaka na wezi wa magari kutoweka kwenye mkono wa sheria kutokana na uhalifu wao. Wanakusanya vocha zilizotumiwa pindi wanapotelekeza gari au kutupa miili ya watu waliowaua na kuacha vocha hizo zilizotumika kwenye tukio. Police wakifika eneo la tukio wanatumia namba za hizo vocha kusaka namba ya simu yamtumiaji wa hiyo vocha. Tayari watu wawili wameshikiliwa keko wameathirika na huu udanganyifu. Tafadhali hakikisha umeharibu vocha yako baada ya kutumia ili nawe usipatwe na janga hili.

    Taarifu habari hii na marafiki zako.
    [/h]
     
  2. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sure it can happen sometime! Be ware!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu kwa taarifa muhimu.
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pamoja mkuu!
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kweli uhalifu Tanzania umefikia kiwango cha juu kabisa,hii kitu Kova na majambazi wenzie wataitumia sana kwenye taarifa zao za 'kiitelejensia'
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huo ni udhaifu wa kipolisi zaidi
    ni polisi wanatakiwa wafikirie nje ya box. sasa ni mwizi gani njinga aache vocha iliyotumia , kwani hajui kama hiyo ni footprint
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru Kamanda!

    Haya ndiyo mojawapo inayonifanya niipende JF tahadhari yote iwe na hata Amani utapata humu.

    Pamoja Kamanda!
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CDM ndo wametuma vijana kusaka vocha wanazinunua kuna jambo wanapanga mda c mrefu wataibuka kwny tv!!
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CDM ndo wametuma vijana kusaka vocha wanazinunua kuna jambo wanapanga mda c mrefu watakutana kurasini watapiga mabia then wataibukia kwny tv!!
     
  10. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tahadhari inamaana kubwa.

    Nashukuru sana mkuu.

    Nitawajulisha niwapendao na nisiowapenda.

    Naanza na wanaJf, chukueni tahadhari, katika issue ya mauaji Polisi makini huamini muuaji hakosi kuacha kitu katika sehemu ya tukio.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa mkuu!
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu ila kama polisi wakifanya utafiti wa kina watagundua coz vocha inapowekwa system inarekodi na mda iliowekwa na deteils nyingine muhim ambazo zinaweza kuonyesha uhalisia.
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii taarifa nilikuta fb, ilitolewa mapema kbs na kampuni ya tigo, inaonekana tatizo limekuwa criaz so tuwe makini!
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yani ulishasikia kitambo halafu ukawa kimya?
    Acha uchoyo kwa tahadhari kama hz First Born wote tungekuwa wachoyo kama wewe tusingekuwa hapa leo tulipo JF! Usingesema hata ulishaoiona kule FB!

    Jirekebishe FB!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Na haiwezekani kumshikilia mtu gerezani kama huna concrete evidence ya kufanya hivyo, kama unaokota vocha katika eneo la tukio na kupata namba ya simu ya mtu aliyetumia vocha hiyo, jambo la kwanza ni kumu-interogate huyo mtu ili kujua alikuwa wapi siku hiyo ya tukio, na kama maelezo yake ni ya kutia shaka then anaweza kuwa first suspect, lakini kama kwa mfano sikuwahi kufika katika hilo eneo wakati huo wa tukio sasa kuna haja gani ya kunishikilia...! Kuna haja ya kuangalia huzi sheria za "anaisaidia Polisi" kwanza zimepitwa na wakati...............
    Mimi sitaweza kutembea na makaratasi mfukoni eti kwa kigezo zitatumiwa na wahalifu, tena hao wahalifu waambie waje niwape hizo vocha nilizotumia waone kama nitakamatwa....................
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Samahani kwa usumbufu, una miaka mingapi??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu!
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe Kamanda, hii mijambazi kila siku inabuni mbinu mpya iko ka ccm kila siku inawaza kuangamiza watu wasio na hatia
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi ndio polisi hawa hawa wanaochunguza kesi za mauaji kwa miaka nenda rudi au ni kitengo kipya.
     
Loading...